• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá UIQ3.0 QScreenSnap_1.03 - PM Chụp Ảnh Màn Hình

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá QScreenSnap_1.03 UIQ3.0 - PM Chụp Ảnh Màn Hình

Ngồi mất một buổi chìu mới Việt hoá và đóng gói sis.Cuối cùng thì cũng đã xong.:D
Đây là một PM khá tiện ích,đối với bạn nào thích lấy ảnh trên màn hình thì đây là 1 chương trình không thể thiếu.
Bản nào đã cài bản tiếng Anh rồi thì xoá đi cài bản này vào nhé!!

Các bạn hãy ủng hộ mình và SymPViet.Sẽ còn nhìu chương trình hay hơn nữa chờ các bạn ;)

Kojiro

Super V.I.P
Làm nhanh nhỉ :D

Góp ý tí: khi chụp ảnh nên chọn theme dễ nhìn tí, theme mặc định càng tốt, a e dễ theo dõi hơn :D

19toan74

mình cài xong khởi động chương trình thấy chữ ô vuông bạn ơi mặc dù mình đã có font rồi máy mình dùng tiếng anh thì có đọc được chương trình này kô có bản tiếng anh p990i cho mình xin nhé

CongVoi

Super V.I.P
mình cài xong khởi động chương trình thấy chữ ô vuông bạn ơi mặc dù mình đã có font rồi máy mình dùng tiếng anh thì có đọc được chương trình này kô có bản tiếng anh p990i cho mình xin nhé

Bạn đã chép Font tiếng việt vào chưa?? Mà máy bạn có tiếng Trung không??Có tiếng Trung thì cài sẽ bị lỗi ngay,dù cho có chép font tiếng việt vào

nguyenvulinh

cái này vào game java ko hỗ trợ cảm ứng ko chụp được phải ko bác.em có cái game java ko hỗ trợ cảm ứng mà cảnh trong đó đẹp dã man luôn mà ko làm cách nào chup được.bác chỉ giúp em chụp được mấy cái ảnh đo với

Caohieu88

cái này vào game java ko hỗ trợ cảm ứng ko chụp được phải ko bác.em có cái game java ko hỗ trợ cảm ứng mà cảnh trong đó đẹp dã man luôn mà ko làm cách nào chup được.bác chỉ giúp em chụp được mấy cái ảnh đo với

Anh thử search trên net xem mấy cái ảnh về Game đó cũng được, các ảnh về Game hầu hết do nhà SX cung cấp, như thế mới đắt khách!

CongVoi

Super V.I.P
Cái này so với Auto cam 1.30 thì thế nào nhỉ ?

Theo bản thân mình thì cái này dùng tuyệt hơn nhìu.Autu chụp thường để lại di chứng là có dòng chữ ở bên hôk.Còn cái này chụp thì hem sao và cũng nhanh nữa.Nói chung là mình thích cái nì :D