• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá VITO Audio Notes - Các phiên bản

Utxd

Vito AudioNote, phần mềm có chức năng ghi âm, hỗ trợ ghi âm cuộc gọi. File .CAB đã tích hợp chìa luôn rồi, chỉ cần cài rồi đổi ngôn ngữ tiếng Việt mà dùng thôi :D

Hình minh hoạ:

Soft được đưa vào DS:

Chỉnh sửa cuối:

Utxd

Vito Audio Note 1.25 Việt hoá

Vito AudioNote 1.25, phần mềm có chức năng ghi âm, hỗ trợ ghi âm cuộc gọi. File .CAB đã mở khoá rồi, chỉ cần cài rồi đổi ngôn ngữ tiếng Việt (nếu thích) mà dùng thôi.

Phần mềm đã được đưa vào DS:

HaChau

Super V.I.P
Việt hoá VITO Audio Notes 1.3
Tiếp theo phiên bản 1.2 đã Việt hoá ở bài đầu.

Lấy bản cab đính kèm về cài đặt (bản này đã đăng ký sẵn). VITO Audio Notes sẽ tự động chuyển sang ngôn ngữ VIỆT NAM.

Lưu ý:
Nếu đã có bản tiếng Anh rồi thì các bạn có thể chỉ tải tệp AudioNotesViet_lite.rar về bung 2 tệp trong đó vào thư mục cài Audio Notes để tiết kiệm băng thông.

salemgtvt84

AudioNotes Touch 1.01 Việt hóa

Hiện nay, hãng VITO đã ra phiên bản mới dạng Touch cho phần mềm ghi âm nổi tiếng AudioNotes. Mình rất thích chương trình này và đã Việt hóa chương trình nó... Đây là ver.1, còn nghiệp dư, rất mong sự góp ý của các bạn...

Cách cài đặt:
1. Các bạn cài phần mềm AudioNotes Touch 1.01 như bình thường, các bạn có thể download phần mềm này trên diễn đàn tại đây:
2. Sau đó, cài chương trình của mình vào là oki... :)

AudioNotes Touch 1.01 Việt hóa ver.1

[HIDE="Download here"]http://www.4shared.com/file/44967119/7562d79f/AudioNotes_Touch_Viet.html[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

nomere

Mình đã cài được rồi. dùng file exe cài thì ok. phiên bản touch ấy. chạy mượt lắm. Bác nào có bằng lái thì cho em với. Sợ ra đường đi lâu công an lại hỏi. ^.^

nomere

Bác chim cánh cụt cấp em cái bằng lái khó dùng quá. Đang định down ở cơ quan thì nó báo là đã down hơn 100gb rồi. thế là mất toi một lần down rồi.

nomere

Hi, bác chim cánh cụt không hiểu ý em rồi. Ý em là bác up lên cái host khó down quá. Em đang ở cơ quan sợ không down được. Có gì về nhà down. Thanx kiu bác nhìu nhìu nhìu nha. Nếu không down được lại nhờ bác dạy lái tiếp.

nomere

Cái vito này hình như không gọi được điện thoại ghi âm thì phải. Em thấy hiện lên cái bàn phím nhưng không bấm được. không hiểu tại sao.

salemgtvt84

Cái vito này hình như không gọi được điện thoại ghi âm thì phải. Em thấy hiện lên cái bàn phím nhưng không bấm được. không hiểu tại sao.
Chưa hiểu ý bạn lắm, nhưng chức năng ghi âm cuộc gọi tự động của chương trình rất tốt...Còn cái bàn phím đó, chức năng của nó là dùng để tra cứu các file ghi âm cuộc gọi thôi, giống như tra Contact ấy mà bác....:)

HaChau

Super V.I.P
VITO Audio Notes Touch bản 1.02

Đóng gói cả bản tiếng Việt của salemgtvt84 (chọn language là Vietnamese) và bàn phím search tiếng Việt kèm theo chương trình.

[hide="Hidden"]http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/VITO%20Audio_Notes_Touch_1.02_VIET.rar[/hide]

PhongQuang

Super V.I.P

Đóng gói cả bản tiếng Việt của salemgtvt84 (chọn language là Vietnamese) và bàn phím search tiếng Việt kèm theo chương trình.

[hide="Hidden"]http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/VITO%20Audio_Notes_Touch_1.02_VIET.rar[/hide]
Cái này không dùng được cho WM2003 thì phải?

quocky

hjx

Việt hoá VITO Audio Notes 1.3
Tiếp theo phiên bản 1.2 đã Việt hoá ở bài đầu.

Lấy bản cab đính kèm về cài đặt (bản này đã đăng ký sẵn). VITO Audio Notes sẽ tự động chuyển sang ngôn ngữ VIỆT NAM.

Lưu ý:
Nếu đã có bản tiếng Anh rồi thì các bạn có thể chỉ tải tệp AudioNotesViet_lite.rar về bung 2 tệp trong đó vào thư mục cài Audio Notes để tiết kiệm băng thông.

hix. file Attack die rồi. ai có up lên lại giúp hộ mình với. Cảm ơn rất nhiều

sututam

bác ơi
hình như nó bị lỗi hay sao ấy.
em cài xong, vào nó toàn bão lỗi thôi, không chạy được chương trình.
em dùng WM5,