• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa WomanMobile

smiler

Well-Known Member
Tập hiệu chỉnh bằng mã

Gửi đến các bạn bản WomanMobile kô tính hạn dùng thử bởi Gabika318
Chức năng : theo dõi và chuẩn đoán sơ bộ về những ngày của chị E
Các thay đổi: Mod nút Thoát
ẩn 1 số chức năng kô cần thiết. như "đăng ký" và giới thiệu sản phẩm khác vv
các bạn dùng thử và cho ý kiến nhé.

mọi người thông cảm dow ở đây nhé :
http://www.mediafire.com/?gggj0dh4mpi
@all : máy mình vẫn cài đè thoải mái, nếu máy bạn nào hiện thông báo gói UID kô hợp lệ vui lòng dỡ bỏ bản cũ và cài lại nhé.
@Congvoi,CaoHieu88 : mình post bằng phone nên kô up được ảnh. hai bạn giúp mình thêm ảnh vào nhé. ảnh mình đã up lên bucket. cảm ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
PM này quá là hữu dụng cho các bạn nữ.Các bạn tải về dùng và nhớ thanks ủng hộ PM nào!!!

nguyendoanto

bạn nào up bằng đuôi rar lên giùm mình với. Cái kia ko dow bằng điện thoại được. Thank nhiều

smiler

Well-Known Member
bạn nào up bằng đuôi rar lên giùm mình với. Cái kia ko dow bằng điện thoại được. Thank nhiều

Mình up lên bằng điện thoại mà dt kô dow đc là sao nhỉ ?
Để dow trên mediafire băng phone bạn phải dùng trình duyệt mặc định của máy, và phải mở chế độ (quên tên roài. Hix. Chỉ nhớ là dòng thứ 2 trong thiết lập - bên dưới dòng load ảnh ấy)
Khi vào mediafire rồi thì phải chờ 1 chút, khoảng 10s gì đó, lúc đó sẽ hiện ra dòng chữ ( click star dowload)

Posted via Mobile Device

nguyendoanto

Cám ơn bạn nhiều nha. Tại từ lúc dùng máy đến giờ xài opera mini wen rồi

dohuusangdmc

sao cài vô P9 không được nhỉ! Có cần phải Hack không?

SỐNG TRÊN ĐỜI PHẢI CÓ MỘT TẤM LÒNG

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Cám ơn bạn nhiều nha. Tại từ lúc dùng máy đến giờ xài opera mini wen rồi

Nếu bạn dùng opera mini mod thì vẫn có thể down bình thường thôi. chọn page/link/wap browser thế là được. Mình cũng dùng opera mini mod để lướt web vừa dễ đọc vừa tiết kiệm khi dùng GPRS. Chỉ khi dùng Wifi mới xài trình duyệt của máy :D

19toan74

sao cài vô P9 không được nhỉ! Có cần phải Hack không?

SỐNG TRÊN ĐỜI PHẢI CÓ MỘT TẤM LÒNG

bạn nên hack phone nếu chưa hack vì lúc này có rất nhiều cái hay cho p990i mà bạn cần phải cài vào máy nhé

myp990i

Gửi đến các bạn bản WomanMobile kô tính hạn dùng thử bởi Gabika318
Chức năng : theo dõi và chuẩn đoán sơ bộ về những ngày của chị E
Các thay đổi: Mod nút Thoát
ẩn 1 số chức năng kô cần thiết. như "đăng ký" và giới thiệu sản phẩm khác vv
các bạn dùng thử và cho ý kiến nhé.

mọi người thông cảm dow ở đây nhé :
http://www.mediafire.com/?gggj0dh4mpi
@all : máy mình vẫn cài đè thoải mái, nếu máy bạn nào hiện thông báo gói UID kô hợp lệ vui lòng dỡ bỏ bản cũ và cài lại nhé.
@Congvoi,CaoHieu88 : mình post bằng phone nên kô up được ảnh. hai bạn giúp mình thêm ảnh vào nhé. ảnh mình đã up lên bucket. cảm ơn nhiều.

Bác ơi! Sao em dùng nó lại hết hạn rồi, thế mà bảo không tính hạn dùng thử?????

Caohieu88

Bác ơi! Sao em dùng nó lại hết hạn rồi, thế mà bảo không tính hạn dùng thử?????

Bạn vào Thread chú ý Tổng hợp các PM full bởi gabika318 để download Loader chạy để được sử dụng thời hạn mãi mãi!

gizz143

tiếng anh ko ah ko hỉu,phần gì mà kêu đổi gì đó dịch lại dùm nhé bác caohieu

fantomat2005

cài đặt woman mobile sau đó vào file C:\System\Data\MSSNSymb.dat và thay đổi đặc tính thành "Read Only" và save lại

albatron

sao nó báo hết hạn dùng thử bác nhỉ?

à, làm đc rùi,tks bác

Chỉnh sửa cuối: