• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Viettel có dịch vụ mới : Chat qua Gprs !!!

bangson

- Cũng cần cài thêm soft, đã bác nào dùng thử và so sánh với các soft chat hiện có chưa ?
- Mình đang dùng Nokia 6630, trong Contact có phần Open Conversation, ko hiểu có phải ứng dụng chat có sẵn không ? Tra trong Help thì thấy : Open Conversation to start an instant messaging conversation with the contact

=> Bác nào nhiều kinh nghiệm chỉ bảo thêm cho mình với !!!

tieuoanh

Super V.I.P
dùng soft thì Agile Messenger và Yahoo! Go làm được điều này từ lâu rồi mà bạn :D

bangson

Mình đang dùng IM+ rất tốt nhưng muốn so sánh nó với soft của Viettel, gọi 198 thấy nó trả lời chỉ cần ĐT màn màu, Java, và bộ nhớ >= 100KB là được => cài được cả S40 v.v... phải không các bạn ? Mình sẽ tải về và cài thử xem thế nào, ko biết có ai thử nghiệm chưa ??? Còn phần Open Conversation to start an instant messaging conversation with the contact mình cũng chưa hiểu, có phải là : kết nối với máy chủ dịch vụ chat ??? máy chủ dịch vụ nào vậy : Yahoo, MSG, Gmail ....????