• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ViTalk 1 ngày 1k gần như cho không!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

zerolovethuy

VTalk 0.50

ViTalk là một ứng dụng được viết bằng ngôn ngữ Java J2ME có thể chạy được trên hầu hết các thiết bị Di động với nhiều chức năng hỗ trợ thông tin liên lạc, tìm kiếm bạn bè, gọi điện, gửi tin nhắn.
Chat với bạn bè — Chat với tất cả bạn bè ở bất cứ nơi đâu nếu điện thoại bạn có kết nối GPRS hoặc WiFi. Chi phí thấp hơn tin nhắn SMS rất nhiều lần, theo tính toán với 100Đ bạn có thể chat đến 14 000 ký tự (1 tin nhắn tối đa 160 ký tự).
Gọi điện nhanh — Bạn có thể thực hiện cuộc gọi nhanh bất kỳ người quen nào trong danh sách của bạn (Cước được tính như các cuộc gọi thông thường).
Tìm kiếm bạn bè — Bạn có thể tìm kiếm tất cả bạn bè là thành viên đã đăng ký ViTalk ở khắp mọi nơi.
Chat nhóm — Tạo nhóm và thảo luận/chat với nhau về một chủ đề yêu thích, có thể mời thêm các thành viên khác tham gia nhóm.
Kết bạn — Bạn có thể chat với người bạn chưa quen ở một địa điểm nào đó mà bạn đăng ký khi đăng nhập vào ViTalk
Chat với Yahoo! — Bạn có thể sử dụng ViTalk để chat với các tài khoản Yahoo. Bạn cần đăng nhập tài khoản Yahoo của bạn để có thể chat được với danh sách bạn bè trong Yahoo.

Trang web hỗ trợ
Bạn có thể truy cập vào trang web http://www.vitalk.vn để đăng ký, đăng nhập, quản lý tài khoản và tham khảo các thông tin liên quan về ViTalk.
Cập nhật thêm chức năng chơi caro online!!!

Libk down: vitalk.zip

Chỉnh sửa cuối:

peacewar

lại cái này nữa...trong box PM ứng dụng lướt web+chat có đủ cả mà tha hồ mà lựa chọn...;;)

anttim

Cái này có lâu rùi, chat thì rẻ thật nhưng ko thể nhanh bằng nimbuzz đc. Còn chơi caro thì tốn t lắm , với lại trên pdaviet chẳng phải chưa có cái này. Dù sao cũng rất vui vì bạn đã nhiệt tình. Lần sau bạn nên search trước khi post nhé

xp88

Dùng qua Nimbuzz, eBuddy, Slick, Ola, Vitalk thì mình thấy ổn định, tiện dụng và kết nối tốt nhất vẫn là Nimbuzz. Tiếc là không hỗ trợ full smiles của Yahoo nên chat không sinh động.
Còn về tốn GPRS so với Vitalk thì mình thấy cũng không đáng kể lắm, nhanh và ổn định là ok!
Nếu thích chat có full smiles thì dùng eBuddy là thích.
Mình thì dùng cả 2 :))

Caominh171

Cái này đã được giới thiệu nhiều rồi.

Cũng thank bạn đã nhiệt tình chia sẻ nên mình không xóa topic này.

Topic lock tại đây!!!

Status
Không mở trả lời sau này.