• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vlog - Ứng dụng cập nhật video blog của các vlog Việt nổi tiếng hiện nay

vodailuong

Chào tất cả các bạn!

Ai là vlog hot nhất hiện nay? Bạn cuồng vlog? Bạn thích thú với những vlog hài hước nhưng sâu sắc hay cách nói chuyện "hơi hâm hâm" trong các clip của vblogger? Bạn muốn xem vlog nhưng chưa biết làm thế nào? Hãy để Vlog giúp bạn.

Download size: 1.8 MB
Publisher: vodailuong
Last updated: 19/12/2013
Version: 1.0.0.0

Mình cùng rất chú trọng đến thiết kế và bố cục nên cố gắng tạo ra một sản phẩm chất lượng nhất chứ không chạy theo phong trào viết app. Các bạn nào quan tâm có thể xem để có những chiêm nghiệm thú vị về cuộc sống hoặc đơn giản là các bạn muốn có những giây phút cười đùa sảng khoái sau những giờ ngồi máy tính mệt mỏi.

Nếu thấy thú vị và hay thì rate giúp mình 5 sao nha :v Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ. Mình còn 1 game chuẩn bị phát hành nữa :~

Ứng dụng cho phép cập nhật, theo dõi và xem tức thời các video blog mới nhất của tất cả các nhân vật đình đám như JVevermind, Chuyện 2h sáng, Toàn Shinoda, HuyMe, Lamvietanh, An Nguy…

1. JVevermind
Nổi tiếng trong cộng đồng mạng với những vlog hài hước, dí dỏm và phản ánh thực tế giới trẻ, JVevermind - Trần Đức Việt đã trở thành một cái tên nổi đình đám với cư dân mạng.

2. Chuyện 2h sáng
Kể lại những gì xảy ra trong cuộc sống, mục đích của Chuyện 2h sáng (C2hS) nhằm lưu lại những kỉ niệm của tuổi trẻ, bao gồm những cảm xúc bất chợt, những cuộc đối thoại ngẫu hứng, những kỉ niệm, hay những câu chuyện có thật từ chính cuộc sống của chính nhóm tác giả.

3. Toàn Shinoda
Dù không quá điển trai nhưng Toàn Shinoda lại sở hữu duyên ngầm thu hút người xem trong mỗi vlog. Những khoảnh khắc nghiêm túc cũng khiến người xem không thể nhịn được cười.

4. HuyMe
Vlogger Huyme tên thật là Phạm Công Thành, nickname này đã trở thành quen thuộc với nhiều người nên Thành không nỡ đổi.

5. An Nguy
Cô gái xinh xắn An Nguy được các fan thích thú bởi biểu cảm vừa dễ thương, vừa chân thực trong từng video, khiến người xem càng thích thú, ấn tượng hơn.

6. Lâm Việt Anh
Lâm Việt Anh được coi là một trong những vlogger trẻ "quái và dị" nhận được nhiều yêu mến của cộng đồng mạng Việt, mỗi số vlog của Lâm Việt Anh đều khiến người xem thích thú.

7. Đu Đồ Đút
Khác với các vlogger khác, Đu Đồ Đút không hề xuất hiện hình ảnh của mình trong các clip, độc giả chỉ được thỏa mãn phần nghe, và nhìn thông qua những hình vẽ hết sức ngộ nghĩnh, dễ thương.

8. Du học sinh Mỹ
Tên thật là Nguyễn Lê Hưng, đã nhận được sự ủng hộ rất lớn từ cộng đồng mạng. Những vấn đề của gia đình, văn hóa, xã hội được các bạn thể hiện qua lăng kính hài ước, dí dỏm, nhưng cũng không kém phần châm biếm, phê phán sâu sắc.