• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vn_One_ROM

tanvoviem

tình hình là cháu đã biết vấn đề của mình là ở đâu rồi ạ, cháu đang khắc phục lại. chúc chú luôn khỏe và luôn đầy nhiệt huyết! :)

hanoiwap

Super V.I.P
tình hình là cháu úp build 2.24 của chú, nhưng không up boot.img, bây giờ màn hình cứ treo ở logo. cái này có phải cháu up lại boot.img cho đúng với bản rom là ok phải không ạ?

Lâu rồi không dùng htc one nên không nhớ nữa. Hình như không cần up boot.img riêng (kể cả s-on). Bạn có thể dùng Uni Flasher để up kernel (boot.img)

Microlab071966

Lâu rồi không dùng htc one nên không nhớ nữa. Hình như không cần up boot.img riêng (kể cả s-on). Bạn có thể dùng Uni Flasher để up kernel (boot.img)
Vậy là bác Minh bỏ One rồi sao?Lâu nay E bận quá ko có dịp mời bác đi Cafe.Hi hi