• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vomo - Ứng dụng thay đổi giọng nói

stupid1314

Vomo là 1 ứng dụng biến tiếng nói của bạn dành cho s60v5 . Vomo là một ứng dụng sử dụng công nghệ tiên tiến DSP (xử lý tín hiệu kỹ thuật số) làm đổi giọng nói ghi âm từ micro. Nhờ đó giọng nói của bạn sẽ Vomo âm thanh như tiếng nói của một đứa trẻ, ma quỷ, một người khác và nhiều hơn nữa. Ghi âm có thể được thiết lập như là một nhạc chuông trên điện thoại hoặc gửi đi như MMS / Email tin nhắn Bluetooth.

View attachment 178091View attachment 178092View attachment 178093View attachment 178094

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?37gncvccfo1hm0g[/DOWNLOAD]

lephunghien

Google dịch,hình như bạn trích nguyên xi hay sao ý @@.nêu trau chuốt cau văn sẽ hay hơn.thank for share

stupid1314

Nó chỉ có thể làm thay đổi những file đã có sẵn chứ không thể thay đổi ngay khi chúng ta nói trực tiếp được.

caubedatviet

mình cũng down không được nữa nè bạn ơi, báo "The connection has timed out", có lẽ do Mediafire có vấn đề

stupid1314

mình cũng down không được nữa nè bạn ơi, báo "The connection has timed out", có lẽ do Mediafire có vấn đề

Hì, media mấy hôm nay đang có vấn đề nên tình trạng không dow được cũng không có gì lạ. Các bạn hãy thử lại lần sau xem nhé!

stupid1314

là sao bạn....mình bấm play sau khi ghi âm là nó có luôn mà.....

Ý mình là như vậy mà. Chỉ thể làm thay đổi giọng nói khi đã có sẳn ( bạn nói sau khi ghi âm bấm play là có luôn thì có phải là có sẳn trong máy rồi không nào?).