• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vhome) v3.92 ENG Offical Updated S60v5^3 Anna Belle Signed

hieuna

Voyager Home Screen (vhome) v3.92 ENG Offical Updated S60v5^3 Anna Belle Signed-Giao diện tuỵệt vời cho dế

Phần mềm rất hay giao diện iphone với đồng hồ HTC có hiển thị thời tiết .

Phần mềm này khá giống với vMenu nhưng nó tích hợp cả homescreen thời tiết và quản lý các icon theo kiểu IP.Vuốt trang rất nhanh và mềm mại

Có gì mới ở bản 3.92:
Đang tìm​

Download

Download bản việt hóa

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

1 từ để nói lên là quá đẹp, nhưng dùng cái này tốn pin hơn ndesh:D

phanvantaih

bản này có cập nhật được thời tiết Việt Nam mình không nhỉ?

nhìn hình hình như là có đúng không nhỉ? hay là hình của bản 3.0?

Last edited by a moderator:

YinYang

Active Member
Theo như mình đã test ở bản tiếng Khựa thì bản này không cập nhật đc thời tiết của Vn

Dragon459

Manager
bản v3.92 này là bản trên ovi. và cũng là phiên bản quốc tế nên nó hố trợ thời tiết cho nhiều quốc gia. và tất nhiên trong đó có cả việt nam

dathat

Member
Mình đã cập nhật được thời tiết tp Vinh-Nghệ an rồi, từ hôm nay sẽ thay cho bản 3.0. Chỉ thiếu là không có skin nào mới

Dragon459

Manager
Mình đã cập nhật được thời tiết tp Vinh-Nghệ an rồi, từ hôm nay sẽ thay cho bản 3.0. Chỉ thiếu là không có skin nào mới

vào trong mục v-app cũng có skin mới đó. k biết mọi người đã dùng hay chưa :p

dathat

Member
Mình chỉ hay lưu skins tìm kiếm trong diễn đàn, thay phiên bản mới này nhưng vẫn giữ skins cũ copy vào thôi

hieuna

Mình quên nói trên #1 là cập nhật được thời tiết VN nhưng chỉ hiển thị độ F

Dragon459

Manager
Mình quên nói trên #1 là cập nhật được thời tiết VN nhưng chỉ hiển thị độ F

Thế thì em lại nhầm rồi đó. :))
Sau khi cài đặt vùng thời tiết xong thì vào muc cài đặt thời tiết và chọn chế độ " Use Celsius"
sau đó thoát V-home và vào lại để nhận chế độ hiện thị Độ.C :-?

zrayaz

Member
Chủ thớt cho hỏi xíu,mình xài 5530,cfw bản n97v30 của ganang.Cài vào rất lag,ko mượt bằng n-desk @@.Có cách khắc phục ko?

hieuna

Chủ thớt cho hỏi xíu,mình xài 5530,cfw bản n97v30 của ganang.Cài vào rất lag,ko mượt bằng n-desk @@.Có cách khắc phục ko?

Bạn tắt bớt app chạy ngầm xem khá hơn không, mình dùng OFW nên không rõ

Dragon459

Manager
anh nhầm chút. mấy mục ở trong phần tùy chọn cuộc gọi ấy
mải qua xử lí bên topic game nên type thiếu.

olosimaru

Đẹp thật. Có skin belle nữa thì hay quá. Mục photo máy mình không vào đc. Có ai bị giống mình k?