• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vừa chát vừa nghe nhạc online với socbay imedia

Trvuphuong

Member
chát và nghe nhạc online cùng với socbay imedia 3.1.9

Với pm socbay imedia phiên bản 3.1.9 mới này các bạn có thể vừa chát vừa nghe nhạc online cùng lúc chỉ với chiếc đt có hỗ trợ java
hỗ trợ các dòng điện thoại có hỗ trợ java 2.0
Các tính năng gồm đọc báo xem tin tức, kết quả xỗ số ,bóng đá,nghe nhạc mp3 online, các clip vui nhộn, chứng khoáng,game,... Nghe nhạc online bất cứ bài hát nào chỉ cần đánh tên bài hát hoặc ca sĩ. Và với phiên bản mới này bạn có thể chát yahoo và nghe nhạc online cùng lúc chỉ với kết nối GPRS, 3G hoặc WIFI
và rất nhìu các tiện ích khác mời các bạn khám phá nha!

Các bạn download link bên dưới

www.m.socbay.com/imedia
Chọn model đt rồi download

Đây là lần đầu em pos bài có gì sai sót xin các bạn đóng góp ý kiến và bỏ bỏ qua cho. Em xin cảm ơn!

Đây là lần đầu em pos bài có gì sai sót xin các bạn đóng góp ý kiến và bỏ bỏ qua cho. Và xin các MOD đừng xoá bài của em! Em xin cảm ơn!
nguồn: socbay.com

Chỉnh sửa cuối:

Trvuphuong

Member
Ứng dụng này chạy trên nền java nên rất dể cài đặt và ko có lỗi gi!
Down về rồi cài đặt, đăng ký một tài khoản (miễn phí) rùi đăng nhập vào là sd rất nhìu các dịch vụ tiện ích.
Mình thích nhất là cái nghe nhạc online nhạc thể loại gì cũng có! Với lại chát yahoo nữa!

AlyCuong

Active Member
Cái câu "Nhớ thank trước khi download nếu bạn là người lịch sự" này của chủ Top nghe thì đúng nhưng hơi chói tai, nếu ai k thanks thì...Mà bài này mình pót lâu rồi nhưng MOD dời đi đâu mất tích.

Trvuphuong

Member
E cám ơn ý kiến đóng góp của bác! E là thành viên mới mong các bác chiếu cố cho! em xin cam ơn

Trvuphuong

Member
Thằng này hình như không hỗ trợ wifi, test hoài mà không được !

e cũng chưa test bằng wifi nữa nên hem biết có hỗ trợ ko.
Bác nào sử dụng được bằng wifi báo e piết với nhé!
Cam on

Trvuphuong

Member
Thằng này hình như không hỗ trợ wifi, test hoài mà không được !

bạn vô quản lý ứng dụng, ứng dụng đã cài đặt, socbay, cài đặt nhóm ứng dụng, điểm truy cập, chọn tên cấu hình wifi của bạn! Là ok ngay

jack_hunter97

cái này xài wifi rất ok nhung cái dở của cái này coi đọc truyện thì phải mua hạt dẻ để coi hay đọc tin tức vip chán chết :(nhưng hay ở chỗ là tải clip thì nó bắt đòi hạt dẻ nhưng vẫn down dc toàn là clip hay\-/

mai_tien_dat_251

Cái phiên bản này ra lâu rồi mà bạn, mình dùng mấy tháng nay rồi. Phiên bản 3.1.9 beta mới có cái chat nhưng trong các đời máy hỗ trợ chính thì chưa có 5800, 532x,... mấy cái máy cảm ứng nữa. Với lại suốt ngày nó bắt mình phải mua hạt giẻ lên dùng cũng chán, chẳng muốn dùng nữa, đúng là hàng Việt Nam, cả hãng Teamobi nữa chứ. Cám ơn bạn!