• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LAPTOP Vui hè giải trí cùng HP Pavilion 15

z1000

Member
Vừa qua, HP Việt Nam vừa diễn ra buổi offline để giới thiệu về mẫu mới về dòng sản phẩm Pavilion của mình. Vẫn là thiết kế sang trọng kết hợp với kiểu dáng trẻ trung và năng động đã để lại điểm nhấn cho mình và trong lòng mọi người. Đặc biệt hơn, dịp hè này học sinh sinh viên sẽ trở nên tươi vui hơn khi có một người bạn đồng hành trên mọi nẻo đường bạn đi du lịch, phượt...

Sau đây, mình sẽ đánh giá sơ bộ về hình ảnh sắc nét khi coi phim nha.

Đầu tiên là phim "Transformers: Age of Extinction" với hình ảnh sắc nét của từng chú robot và hiệu ứng cháy nổ cực kì chi tiết

Tiếp theo là phim "X-Men: Days of Future Past" có thể thấy được hình ảnh chân thực bên ngoài trời và hình ảnh sắc nét, chi tiết.

Thay lời kết:

Hè đã đến rồi, các bạn hãy sắm cho mình một em HP Pavilion 15 để cùng đồng hành trong dịp hè này nào. Một công cụ giải trí đa phương tiện mọi lúc mọi nơi, bất kể nơi đâu sẽ luôn là người đồng hành ở bên bạn.

z1000

Member
hehe. giá phải chăng lắm bạn à.mua lẹ đi đang hot trên thị trường lắm