• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

W950 nghe tai nghe rè loa ngoài thì okie

Status
Không mở trả lời sau này.

indue_kaori

Các anh ơi cho e hỏi ạ,bực mình suốt từ hôm qua,chả hiểu sao cái w950 của e nghe loa ngoài thì bình thường,cắm tai nghe vào dù nghe nhạc hay k thì cứ có cái tiếng rè rè nhỏ nhỏ ạ.Nó k kêu liên tục mà 1 lúc nghe bình thường xong lại kêu tầm 1 2 phút xong lại thôi,xong lại kêu.Thực sự e k hiểu ntn nên e rất cần giúp đớ ạ.Cả 3 tai nghe e thử đều như vây. ( tai nghe của w200 w580 t650 ).Mong đc giải đáp ạ

CongVoi

Super V.I.P
Các anh ơi cho e hỏi ạ,bực mình suốt từ hôm qua,chả hiểu sao cái w950 của e nghe loa ngoài thì bình thường,cắm tai nghe vào dù nghe nhạc hay k thì cứ có cái tiếng rè rè nhỏ nhỏ ạ.Nó k kêu liên tục mà 1 lúc nghe bình thường xong lại kêu tầm 1 2 phút xong lại thôi,xong lại kêu.Thực sự e k hiểu ntn nên e rất cần giúp đớ ạ.Cả 3 tai nghe e thử đều như vây. ( tai nghe của w200 w580 t650 ).Mong đc giải đáp ạ

Có thể là do cái giác nối giữa máy bạn với tai nghe có vấn đề rồi.Bạn hãy kiểm tra xem chỗ đấy như thế nào nhé.

kyokorebit

Lạ ghê :-? Bình thường con W950 của mình loa ngoài rè mà tai nghe thì lại rất rõ :-?

Bác thử cầm cái jack rút ra rồi cắm vào ngay tức khắc xem :-? Làm đi làm lại khoảng 3 lần nếu không được thì thử lau đi rồi cắm lại.

Tốt nhất mang ra tiệm sửa =.=

poly

Chắc là cái tai nghe đã tới tuổi rồi,mua tai nghe mới đi bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.