• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpaper MyWater trên Galaxy Tab

doananhtai

Từ MyWater trên máy Asus Transfomer

Tại trang này trên diễn đàn XDA jschmier đã chỉnh sửa thành công để chạy trên galaxy tab...

Đồng thời, từ ý tưởng gốc ban đầu với hình ảnh viên đá trôi bồng bềnh trên mặt nước (điều thú vị là mặt nước này sẽ cao hay thấp là theo mức pin đầy hay cạn).... đã được cập nhật thêm với thật nhiều ý tưởng mới khác nhau như: Miếng chanh bồng bềnh trên mặt bia, võ chanh bồng bềnh trên mặt rượu martini, chú vịt bồng bềnh trên mặt nước trong bồn tắm, neo thuyền bồng bềnh trên mặt biển, cô gái bồng bềnh giữa không trung v.. v... và v.. v...

Đã thử mon men cóp nhắt các ý tưởng trên để tạo nên một cái MyWater cho riêng mình

MyWater.apk

Hy vọng, sẽ có nhiều người thích thú và góp thật nhiều ý tưởng mới cho cái MyWater này....

Cleonardo

Lâu mới thấy a tái xuất đó nha ,bản rom krató TV của a hết thời hạn rùi làm ko dl cho đứa bạn dc. Mà cái watter này hay quá , nhưng e dow ko dc,a cho lại cái link.

Cuongk30

có lẽ SS GL tap p1000 ít dc sự quan tâm của mọi người.Nên rất khó có thể tìm thấy những Mywate đẹp