• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpapers cho những ai dùng SpbMobile Shell đây!

HoangPigG

1 số hình mà mình chọn lọc làm wallpaper cho những ai dùng SPBmoblie Shell,kích thước 960x748 nhé:

Các bạn Download:
http://www.mediafire.com/?xlx2bqh0cf4c2yd

Chỉnh sửa cuối:

HoangPigG

A dùng thấy hoa mắt nên gỡ đi rồi! Hoàng chơi C6 ah? :D

Ông anh chơi máy gì đấy?Em dùng C6...Dùng V5 mà ko có mấy pm giao diện như SPB thì nhìn đơn điệu quá :D:D
Đang tính gom đạn chuyển qua Android nhưng vẫn còn vương vấn Symbian lắm,hì hì...gắn bó 3-4 năm rồi mà!

yeudesong87

Ông anh chơi máy gì đấy?Em dùng C6...Dùng V5 mà ko có mấy pm giao diện như SPB thì nhìn đơn điệu quá :D:D
Đang tính gom đạn chuyển qua Android nhưng vẫn còn vương vấn Symbian lắm,hì hì...gắn bó 3-4 năm rồi mà!

ờ A đang dùng X6! Cài vào chạy cũng đc nhưng tại thích đơn giản nên A ko dug rồi :). Searh bao nhiều page rồi mà chưa cài đc JAF cho máy!

HoangPigG

ờ A đang dùng X6! Cài vào chạy cũng đc nhưng tại thích đơn giản nên A ko dug rồi :). Searh bao nhiều page rồi mà chưa cài đc JAF cho máy!

Anh add mấy nick của mấy mod ấy,có gì hỏi...mấy bác ấy cũng nhiệt tình lắm ^^

congkhoi3

hì.Dùng cảm ứng+hệ điều hành s60v5 mà không dùng Spb thì quả là hơi phí
Đang dùng X6 mượt kinh khủng.Đang dùng Spb HTC sence của bạn NTV_79.
có thêm Wallpapers này thì thỉnh thoảng thay đổi cũng hay.
cảm ơn bạn nhiều nha

yeudesong87

hì.Dùng cảm ứng+hệ điều hành s60v5 mà không dùng Spb thì quả là hơi phí
Đang dùng X6 mượt kinh khủng.Đang dùng Spb HTC sence của bạn NTV_79.
có thêm Wallpapers này thì thỉnh thoảng thay đổi cũng hay.
cảm ơn bạn nhiều nha

FW của bạn là mod hay là zin vậy!