• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wastward V.1.03 or ASTRAWARE - Game SIS mới nhất cho UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Wastward V.1.03 or ASTRAWARE

Là thể loại game dàn trận đánh nhau cao bồi,khá đẹp mắt.Các bạn hãy dùng thử và cho ý kiến nhé.Đăng kí với: 57083000 (Phải hết cả 3 file dưới đây về mới giải nén được nha)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Game này vừa mới.Mình đã tìm được Code rồi nhá.Hehe vui quá.Các bạn nhanh chân tải về dùng nào >:)>:)

anhcu

Thanks Anh CongVoi

Em cám ơn anh Congvoi rất nhiều, trò này hay lắm anh ơi. Anh cho em hỏi game gomoku anh up lên rất hay nhưng mà chơi không đuộc anh ơi anh nghên cứu coi lại giùm em với

nguyenvuvu

Bạn Congvoi ơi, game cao bồi Wastward giải nén file thứ 2 và 3 không được. Giúp mình với.

hieusaco

Bạn Congvoi ơi, game cao bồi Wastward giải nén file thứ 2 và 3 không được. Giúp mình với.
BẠn fải down cả 3 file về, để cùng vào một chỗ, sau đó giải nén file 1 rồi browse file 2 rồi 3 chứ,

mrhadobac

Game làm mình nhớ đến Desparate bên máy tính, có điều ghét là... nặng quá, đến load cũng lâu nữa...

hdgv

cái màn nó báo nhiệm vụ là theasure hunt: there is something under stones here đi sao đây trời???? vác mines nổ hết đá ra mà chả thấy kho báu nào cả, bó tay! bạn đi qua đoạn đó chưa???? game hay quá!!!

NokuaN70

Well-Known Member
Tìm cục đá nằm trong khu rừng gần con đường lúc chiếc xe ngựa ở đầu game đi vào ấy. Cục đá có chút xíu hà. Màn cuối chơi hơi chua, nhưng đã end game rùi :D:D