• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WebSite cho tải game GBA

NokuaN70

Well-Known Member
he he he mới ngồi tìm lại được cho các bác GBA website cho tải game free nè:
http://gba-rom-news.org vô web site này xong chọn Rom List, chọn game ưng ý và tải về thôi. Lúc trước xài con N70 tui tải game tại trang này đó.
chọn tên game xong nó cho ra hình của game, tìm phía dưới tấm hình có chữ DL bấm vô là nó tải về.

hoanghai1992

:D website game gba thì nhiều vô số nhưng cái chính là UIQ chơi đâu có đc tốt, :| nút bấm còn hạn chế lém hix hix

thichchi123

trang này có lâu đời rồi với các trang cho down GBA nhiều vô kể còn về nút bấm thì ko đồng ý vơi bác hoanghai đâu P9 nhiều nút bấm thích lắm

leonhart

trang này có lâu đời rồi với các trang cho down GBA nhiều vô kể còn về nút bấm thì ko đồng ý vơi bác hoanghai đâu P9 nhiều nút bấm thích lắm

Đó là đối với P9 thôi bạn ah chứ mình thấy chơi GBA trên P1 thì vẫn còn bất tiện lắm