• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WEDDING DASH

WEDDING DASH

Phiên bản dành cho PPC, hỗ trợ các loại màn hình, chơi bằng phím, có hướng dẫn chơi trong game, đã test trên WM06. File cài đặt file Cab và file exe. Have fun!!!

http://www.mediafire.com/?t740wzgbymx

mình downd về rồi giải nén ra 2 lần, lần đầu thấy 1 folder Glu Mobile Wedding Dash, mình nhấp đôi vô thì thấy 3 cái, 1 cái .cab, 1 cái .big, 1 cái .exe. mình chỉ lấy file .cab cài vô đt, nó báo cài thành công, nhưng sao lúc mở ra chơi ko được. nó hiện 2 dòng chữ là: this game is meant to be played in landscape mode. please slide down the keyboard to play.
cho mình hỏi làm sao để chơi được game. hay fải xóa rồi copy cái forder giải nén lần đầu vô rồi cài lại?

Bạn xoay ngang màn hình ra ( Rotate Screen)

Mình xoay màn hình ngang rồi, vô được trang Enable sound(chọn âm thanh), mình nhấn No, nó vô được trang có chữ play first, rồi tới trang hình có chữ Press 0, tới đây rồi ko biết làm sao nữa, nó đứng im rùi, fải làm sao nữa? ko chơi được, ko biết bấm nút gì nữa, đt mình là htc touch II

đơn giản bạn hem chơi đc vì trò này chỉ dành cho những con có bàn phím :D. Em thử trò này trên exec 1 lần,khó vãi ^^