• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

White iPhone cho 5800,5530,n97 ( Full Icon)

Status
Không mở trả lời sau này.

quocvu88_dn

Cảm ơn chủ topic đã post một theme đẹp..
Cũng cùng những icon đó. Các bạn có ai có thể làm trên nền đen được không? Vì mình thích màu đen hơn. Thanks trước nhé.

binzhaha

Rất giống ý mình. :) Đã mua 5800 là vì ko thích iP, ko bao h xài mấy cái giao diện bắt chước này :p

Nhưng vẫn cám ơn chủ topic đã share :) Mỗi người 1 ý thích mà phải ko?

tôi thấy đây chẳng có gì là bắt chước cả
giao diện đẹp thì dùng thôi
mà tui nói thật nếu có tiền thì ai cũng mua iPhone rồi chứ thật sự mà nói thì 5800 ko thể nào bằng iPhone đc

binzhaha

chẹp tui biết ở đây là box Symbian nên ai cũng là fan của nokia hết rùi
nhưng tui chỉ đánh giá theo thưc tế thui
mà iPhone hình như đắt hơn N97 đó mà nếu có tiền sao bác ko nhích N900 luôn đi. xoắn

binzhaha

Thực tế thì chỉ trừ box iPhone ra, ở đâu iP cũng bị *@&^%$ hết ớ ;;)

Nói thêm, cũng tùy người xài.
Đa số dân trên 4rum này là dân rành công nghệ, nên người ta sẽ chuộng Winmo, Android hoặc Symbian hơn iPhoneOS.
Theo dân voz hay nói thì đó là do P/P của mấy cái phone kia nó hơn P/P của iP =)) (càng đắt là càng sh!t đấy bạn :)) chức năng thì thua cả mấy con S40 :)) chỉ đc cái sờ vuốt :)))

Ở nước ngoài thì iP kèm hợp đồng bán chỉ 200$, về VN thì 800$ =)) Thế mà vẫn có nhiều thiêu thân lao vào :))

Còn nếu bác dùng để giải trí hay để làm đẹp thì mua iPhone cũng ko ai chê trách gì đâu ;;)
Tùy sở thích mà phải ko? >:)

thế bạn có công nhận là theme iphone đẹp ko ??? ở đây tui chỉ nói về giao diện của nó
thấy đẹp thì up lên thôi

binzhaha

Tôi có 1 cái iPod Touch, chắc giao diện nó ko khác gì iPhone nhỉ :)

Và giao diện ở trên bạn post chỉ là bắt chước, ko hề đẹp như giao diện của iPhone :) và nếu bạn thích đẹp như iP thì cứ xài iP của bạn.
Symbian xấu xí và già nua :))

chà bác này có vẻ cay cú hay sao mà post 1 bài dài ngoằng thế kia
ko thích thì lượn chứ bác chê ỏng chê ẹo làm gì
bác nói mỗi ng 1 sở thích mà

binzhaha

hehe ai châm lửa vậy
nếu cmmt của tui làm bác tức giận thì bỏ qua nha
hehe

BuuPhucCT

Well-Known Member
Topic này chỉ có 1 theme nên locked ở đây để tránh những thảo luận không liên quan

Status
Không mở trả lời sau này.