• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D15C2.U4_Build 21916 ★ Sense 2.5 20181424.0 ★

tuaneti

Lâu lắm không thấy Mod Dũng ra thêm Rom mới nhỉ. Gần 1 tháng rùi. Không biết dạo này nhóm Com2 không ta Build mới hay bác Dũng bán máy roài đây. !

Lâu lắm không thấy Mod Dũng ra thêm Rom mới nhỉ. Gần 1 tháng rùi. Không biết dạo này nhóm Com2 không ta Build mới hay bác Dũng bán máy roài đây. !
COM2 lâu lắm không thấy ra, chắc MS khai từ COM2 rồi...:(( Bán Imagio thì chưa bán nhưng đưa bản rom mới lên thấy lượt tải về mà sao thấy buồn quá...:( Anh em bán hết Imagio đi rồi. Đang test bản D20LG 23699 nhưng chưa đưa lên...:p

tuaneti

Sau một thời gian vọc vạch em này giờ đã chính thức chia tay em nó để chuyển sang Android quậy phá. Cảm nhận ban đầu là Android nó vô vàn cái để thỏa mãn tính mày mò của các Vọc sỹ. Cùng một cấu hình về CPU và Ram nhưng Android nó chạy nhanh như tên bắn Còn WM nó quá ì ạch. Thật khâm phục ! và ứng dụng thì ôi thôi rồi. Lại toàn Free. Chắc giờ nếu có quay lại sẽ không có hoài niệm với một cỗ máy chậm chạm WM nữa. Có thì sẽ là WP7 :D ( Đây là nhận xét thực sự khi vừa trải nghiệm Android được một tuần . không phải chém gió nên các bác đừng chém em nhé ). Hẹn Tất cả những bô lão, già làng khi nào chuyển sang Android thì hát bài " quốc ca chào hàng" bên Box android nhé. Chúc cả nhà luôn có một sức khỏe vô địch để ngày càng trở thành những vọc sỹ hùng mạnh nhất . Thân !

alfieelkins

Chào đồng chí Dũng, đồng chí Dũng giúp mình chút
Mình muốn quay phim nhưng lấy nền nhạc không được
Mình bật WMP lên nhưng khi quay phim WMP tự tắt
Ngày xưa cái P535 không như thế, vẫn cùng dùng được chương trình nghe nhạc đồng thời với quay phim
Đồng chí Dũng giúp mình cách giải quyết với
Xin cảm ơn !

Chào đồng chí Dũng, đồng chí Dũng giúp mình chút
Mình muốn quay phim nhưng lấy nền nhạc không được
Mình bật WMP lên nhưng khi quay phim WMP tự tắt
Ngày xưa cái P535 không như thế, vẫn cùng dùng được chương trình nghe nhạc đồng thời với quay phim
Đồng chí Dũng giúp mình cách giải quyết với
Xin cảm ơn !
Khi nghe nhạc bằng WMP mà bật Camera để quay video thì mặc định WMP sẽ tắt bạn ạ. Khắc phục thì bạn có thể cài thêm PM nghe nhạc khác như PocketMusic, PocketPlayer hay S2P thì có thể vừa quay video vừa bật nhạc được....

alfieelkins

Khi nghe nhạc bằng WMP mà bật Camera để quay video thì mặc định WMP sẽ tắt bạn ạ. Khắc phục thì bạn có thể cài thêm PM nghe nhạc khác như PocketMusic, PocketPlayer hay S2P thì có thể vừa quay video vừa bật nhạc được....

OK, để tôi thử xem sao. Nhưng đồng chí này, có thể chỉnh để vừa làm đc cái nọ lại làm đc cái kia ko?