• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D19C3.U1_Build 23146 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★

thaotitc

Bạn làm thêm một bản Bản D19C3.U1T (Titanium) nữa đi, GPS đã dùng được tốt rồi làm thêm bản này nữa chạy cho nó nhẹ

Bạn làm thêm một bản Bản D19C3.U1T (Titanium) nữa đi, GPS đã dùng được tốt rồi làm thêm bản này nữa chạy cho nó nhẹ
Mình đang đưa bản D20LG 23699 lên và đang chuẩn bị build bản D21C3 23148 nữa...:D

thaotitc

bản mới đưa lên bạn có thể bỏ cái Key Lock trong máy và cho cái Lock S2U2 vào được không

bản mới đưa lên bạn có thể bỏ cái Key Lock trong máy và cho cái Lock S2U2 vào được không
Mình không add thêm các PM khác vào rom đâu vì bạn biết rồi đấy có người thích, có người không... Bạn tự cài ngoài thì hay hơn...:( Thông cảm nhé...;;)

syberia

Mình không add thêm các PM khác vào rom đâu vì bạn biết rồi đấy có người thích, có người không... Bạn tự cài ngoài thì hay hơn...:( Thông cảm nhé...;;)

Đúng rùi đấy, ai ưng thì tự cài, cũng ko tốn bao nhiêu thời gian cả mà.
Dũng ơi, bản ROM này thì vào đâu để chọn chế độ ấn nút X 1 lần là tự thoát chương trình luôn nhỉ ? Như mấy bản C2 ấy.

Dũng ơi, bản ROM này thì vào đâu để chọn chế độ ấn nút X 1 lần là tự thoát chương trình luôn nhỉ ? Như mấy bản C2 ấy.
WM6.5.X không sử dụng HTC TaskManager như WM6.5 nên không có tuỳ chỉnh đó, muốn có thì cài HTC TaskManager thôi...