• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D27_Build 29007 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★ (13/01/11)

haunhok

anh dung coi lại hình như rom D27C (Titanium) bị lỗi òi lần cài đâu tiên mình cài dc bình thường nói chung là đã chạy ok sao đó mình hard reset lại thì em nó chỉ vào đến màn hình có dòng chữa window phone là bị treo màn hình lun ( chỉ bị treo màn hình thui các phím volume up down vẫn có tác dụng)
vậy là mình up lại bản rom đó lần 2, lần này còn tệ hơn up xong restart lại thì nó treo ngay lần đầu tiên lun vẫn treo ở màn hình có dòng window phone.
em cũng bị z nè mong các anh giúp đỡ

joinatz

sao kỳ vậy ta
up xong bản D27C PV KHÔNG SỬ DỤNG ĐƯỢC. CHỈ ĐỨNG Ở MÀN HÌNH WIN 7 AH
BỊ SAO VẬY MOD

patuana76

Hi làm gì có điệu kiện hả anh! A nh cũng đừng bỏ anh em mà " đi" đó nha!
Rom này nhiều lỗi quá anh à! ghét nhất cái lỗi đang gọi điện thoại mà bị đứt tiếng. giọng cứ bị giật giật. Kết thúc cuộc gọi rồi mà điện thoại vẫn báo là đang conect ! ... khóa phím tùm lum luôn! hĩ :(

Dũng cho mình hỏi cái lỗi này có cách nào khắc phục không? (không up rom khác nhé). Dùng bản này thấy ổn đấy, vướng vài lỗi vặt này thôi.

Dũng cho mình hỏi cái lỗi này có cách nào khắc phục không? (không up rom khác nhé). Dùng bản này thấy ổn đấy, vướng vài lỗi vặt này thôi.
Giờ không còn dùng Imagio nữa nên khó rồi...:( Chịu khó sống chung với lũ thôi..;;)

AnhPheCT

Lỗi này có thể là do PhoneCavas gây ra. Thử với một DialerPad khác xem thế nào!

dackhoa

Em up bản này củng bị lỗi đó. Nên up lại bản cũ hơn một chút là chạy mượt luôn, ko lăn tăn gì nữa.
Giờ bác DŨng ko dùng imagio nữa thì anh em lấy đâu ra rum mới mà up bi giờ :(