• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WhiteStone_WM6.5_M3_Build 29018 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★ (19/04/11)

mumy3G

WhiteStone_WM6.5_M3_Build 29018 - AKU 5.3.12 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★ (19/04/11)​

Xin chân thành cảm ơn đến MAN PhamQuang, AdvMOD DinhTuanDung2012 những người đã giúp MUMY3G làm ra bản rom này.Xin chân thành cảm ơn.
Một vài hình ảnh bản rom:

Chỉnh sửa cuối:

ikari_shinji

bản room M2 rất tốt hy vọng bản M3 này sẽ tốt hơn. chúc bạn luôn vui vẻ và mạnh khỏe để nấu cho anh em Imagio thưởng thức nha. thanks

nguyenson08

sao mình ko thấy có cái task manager trên góc phải màn hình nhỉ...mấy bản trước đều có mà bản này bấm ko được...
giao diện khởi động win ko giống như trong hình mà thấy giống bản của MOD Dũng

sao mình ko thấy có cái task manager trên góc phải màn hình nhỉ...mấy bản trước đều có mà bản này bấm ko được...
giao diện khởi động win ko giống như trong hình mà thấy giống bản của MOD Dũng
Bạn bấm vào chỗ đồng hồ trên Taskbar sẽ ra TaskManager mà...

nguyenson08

sao trên hình vẫn có mờ...vậy là sao ta...mà cái hình khởi động cũng ko giống trong hình minh họa thế...2 bản này khác nhau hay sao thế nhỉ...
bro mumy đâu rồi vào giải thích cho anh em cái nào...mong đợi mãi mà lại ko nhu mong đợi...hic hic...buông ghê ta...

mumy3G

Mấy bản rom trước mình bấm đều OK...nhưng từ khi úp bản mới này thì bấm chán rồi nó chỉ ra Notifications thôi...:(:(

Bản M3 có một số nhất định trong quá trình build, nên mình đã build mới bản M4, phiên bản hoàn sửa lỗi mà bản M3 đã mắc phải, mong anh em sử dụng và góp ý. Xin cảm ơn.

nguyenson08

Bản M3 có một số nhất định trong quá trình build, nên mình đã build mới bản M4, phiên bản hoàn sửa lỗi mà bản M3 đã mắc phải, mong anh em sử dụng và góp ý. Xin cảm ơn.
=D>=D>=D>=D>
nhanh nào nhanh nào...thanks bro nhé...

patuana76

Chả hiểu sao mấy bản ROM gần đây thấy hình ảnh toàn bị hạt (noise) thế nhỉ. Mình dùng Energy ROM thấy mịn và đẹp hơn nhiều. Mấy bạn cooker kiểm tra lại xem tại sao nhé.

mutterlink

có bác nào xài bản maxsense của energy ko nhỉ. Mình thấy bản này chạy rất nhanh, smooth, tốn rất ít ram nhưng lại ko call từ call history được chán thế

Chả hiểu sao mấy bản ROM gần đây thấy hình ảnh toàn bị hạt (noise) thế nhỉ. Mình dùng Energy ROM thấy mịn và đẹp hơn nhiều. Mấy bạn cooker kiểm tra lại xem tại sao nhé.
Chính xác, có thể các bác í để màu 16 bit nên bị hạt đấy, nhưng như thế tốc độ máy đc cải thiện hơn energy