• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wib task manager

langtu13493

Hãy kiểm soát những gì đang chạy trong điện thoại của bạn! với chương trình này bạn có thể xem tất cả các chương trình đang chạy trong điện thoại của bạn, và thậm chí "giết" chúng. Nó giúp cho chúng ta xem được danh sách của tất cả các chương trình đang chạy ẩn và bao gồm cả chương trình hệ thống .Nó còn có thể Xem chi tiết của một chương trình bao gồm cả bộ nhớ sử dụng, hệ thống và UID. Dừng chương trình đang chạy trực tiếp từ danh sách, nhưng hãy cẩn thận. Một số chương trình hệ thống của điện thoại của bạn nếu "giết nhầm chúng máy bạn có thể ra đi vĩnh viễn ko 1 lời từ biệt.tôi khuy6n các bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi đem giết bừa các chưong trình trong máy bạn.Hay cẩn thận!
sr anh em vì điênthoa5i đang có trục trặc với mạng nên ko thể up hình được

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

Hãy kiểm soát những gì đang chạy trong điện thoại của bạn! <BR> Với công tác Danh sách bạn có thể xem tất cả các chương trình đang chạy trong điện thoại của bạn, và thậm chí giết chúng. <BR> Sử dụng Danh sách các công tác thay vì builtin NhiÖm vô tắc. <BR> Nhận được một danh sách của tất cả các chương trình đang chạy ẩn và hệ thống bao gồm cả chương trình. <BR> Xem chi tiết của một chương trình bao gồm cả bộ nhớ sử dụng, hệ thống và cờ UID. <BR> Dừng chương trình công tác trực tiếp từ danh sách, nhưng hãy cẩn thận. Một số chương trình vẫn còn cần thiết của điện thoại của bạn. <BR> Bạn có muốn biết những gì bạn đang chạy trên điện thoại, chuyển đổi giữa các ứng dụng và thậm chí giết chúng? Danh sách các công việc là chương trình dành cho bạn!

không có tấm hình nào hết mà sao giống dịch trên google quá vậy :)) nói tóm lại là quản lí ứng dụng chạy nền phải không bạn :-?

langtu13493

hí hí em ko có pm chụp ảnh màn hình với Ä5i giờ đt đang nằm ở chỗ bác thợ hàng rồi làm sao có hình được anh tám giúp em nốt với

hunterviet

Well-Known Member
PM này quản lý các Pm đang chạy trên máy ah, thế thì có handytaskman ,jalk taskman, và best taskman rồi. chạy độc lập chứ ko phải chạy trên nền lằng nhằng như thế này

Mr_Sulla

PM này quản lý các Pm đang chạy trên máy ah, thế thì có handytaskman ,jalk taskman, và best taskman rồi. chạy độc lập chứ ko phải chạy trên nền lằng nhằng như thế này
Theo bạn pm này chạy trên nền gì mà lằng nhằng? Nền symbian s60 mà lằng nhằng à? Có khác gì nền chạy của 3 pm bạn kể không? Test đi rùi phát biểu chứ. Lằng nhằng là do chủ topic dịch ẩu thuj
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Bài viết sai qui định đề nghị chủ Topic cần Edit. Trong thời gian 24g không Edit thì sẽ Del vĩnh viễn.

hunterviet

Well-Known Member
Theo bạn pm này chạy trên nền gì mà lằng nhằng? Nền symbian s60 mà lằng nhằng à? Có khác gì nền chạy của 3 pm bạn kể không? Test đi rùi phát biểu chứ. Lằng nhằng là do chủ topic dịch ẩu thuj
Posted via Mobile Device

Dịch ẩu + hiểu sai=Lằng nhằng đó bn. Mà chả cho hình ảnh lên, hướng dẫn tổng quan cho các thành viên mới và nood english cái coi chủ thớt. Túm cái váy lại là vẫn lằng cù nhằngX-(

ngocthanhdhgtvt

Dịch ẩu + hiểu sai=Lằng nhằng đó bn. Mà chả cho hình ảnh lên, hướng dẫn tổng quan cho các thành viên mới và nood english cái coi chủ thớt. Túm cái váy lại là vẫn lằng cù nhằngX-(
Thành viên cãp 4 rồi mà sao ăn nói mãt văn hóa giữ vậy hunterviet, phải ăn nói lịch sự và cãm kị các từ gây mãt thiện cảm nha bạn

Posted via Mobile Device

onlylove80

Bài viết sai qui định đề nghị chủ Topic cần Edit. Trong thời gian 24g không Edit thì sẽ Del vĩnh viễn.

Kìa langtu.. Down ngay Giftailor về mà xài đi chứ..Pm này chụp ảnh màn hình tốt lắm..mau up cả hình minh họa lên đi chứ kẻo bị Del bây giờ:(