• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WIDGET Ergo's Memory Info v2.5 [ update v3.02 Pro]

MinhThang

Manager
Ứng dụng thực tiễn để biết tại mọi thời điểm chúng ta có thể thiết lập các widget để xem trên màn hình chủ, tình trạng bộ nhớ RAM, khối lượng lưu trữ và thẻ nhớ.

Hơn nữa, từ ứng dụng chúng ta có thể truy cập các chức năng hữu ích như quản lý ứng dụng, quản lý tập tin, bluetooth, cập nhật phần mềm và nhiều hơn nữa..

Bản cập nhật nha anh em:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dzn3szfy863gz2z[/DOWNLOAD]

tuanvu202

Hay phết đấy nhỉ. Forum mình không cho coment bằng mobile nữa rùi chán thế

ki3pc0d0n

login bằng opera mini ko thể đc...
Mình dùng x6.....
Cái này dành cho cfw hay máy bt có cài đc ko

hieuna

vẫn comment bình thường ma. Mình đang comment bằng opera mini 6.1.

kaothenhi

Đang online bằng mobie không nhìn rõ được hình. có phải phần mềm này hiển thị thông tin ngaycả trong màn hình menu không các bác.

Dragon459

Manager
Đang online bằng mobie không nhìn rõ được hình. có phải phần mềm này hiển thị thông tin ngaycả trong màn hình menu không các bác.
đúng rồi đó.có hỗ trợ widget mà

MinhThang

Manager
Hay phết đấy nhỉ. Forum mình không cho coment bằng mobile nữa rùi chán thế
Vẫn chấp nhận nếu bạn viết đúng tiếng Việt không dấu và cuối bài phải thể hiện bằng bài viết Post qua Mobile.
login bằng opera mini ko thể đc...
Mình dùng x6.....
Cái này dành cho cfw hay máy bt có cài đc ko

Dùng tốt nha bạn.

tuanvu202

Vẫn chấp nhận nếu bạn viết đúng tiếng Việt không dấu và cuối bài phải thể hiện bằng bài viết Post qua Mobile.

Dùng tốt nha bạn.
Nhưng em ấn vào chỗ để trả lời thì nó cứ trơ trơ ra đấy. Không thấy hiện ra bàn phím. Mà em thì hầu như toàn ol = mobile

haitayhaiem

wilget nay hay cuc hay, ai khong dung qua phi . bac mod cai mau nen cua no thanh trong suot ty thi dep( quan net k vietkey, cac bac thong cam)

MinhThang

Manager
MemInfoPro v3.02 S60v5 S^3 Anna Belle

Phiên bản Pro: Cập nhật đồ họa và cải thiện hiệu suất.
Ngoài các widget màn hình chủ, ứng dụng cũng cho phép truy cập nhanh chóng:
Tập tin, Uninstall ứng dụng , phần mềm
cập nhật, giao diện, Bluetooth, quản lý kết nối, thiết lập đồng bộ,
USB giúp bạn dễ dàng thao tác.

TẢI VỀ.