• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Win 6.5 cho Universal?????

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

sao ko thấy win 6.5 cho UNI trong khi các dòng khác đều có nhỉ? anh em có thể cho biết lý do đc ko???

AnhPheCT

Đợi đi Bạn ơi! Sẽ có trong những ngày gần nhất!! Các Bác đang build đó! Ai cũng mong mà!

habubi

Đã có bản cho QVGA (BA) rồi. Chắc là sẽ có cho VGA trong thời gian sớm thôi.

tranducnam

Active Member
Rất nóng lòng với bản Rom 6.5 này. Mong có trong thời gian sắp tới.

O2XDAEXEC

Chà chà, nếu có bản Rom này thì sẽ có nhiều mem test lắm àh, mình cũng đang rất là mong đây!!!^^

TuyetKy

Thấy Tomal đã built rùi nhưng ko phát hành vì lỗi. MAN PQ nói bản beta này của màn hình QVGA, còn VGA và WVGA phải đợi thui, lỗi nhiều. Mình đã test 1 bản trên Black Stone thấy cũng chưa có gì mới ngoài IE8 cả (chắc là giai đoạn beta mới chỉ có vậy), được cái tốc độ khá (hoặc do bản beta ít thành phần nên chạy nhanh)

levietcuong08

mong sao cho đến ngày hoàn thành room 6.5,
( nếu nó lỗi nhiều chắc em vỡ mộng mất)

hungadams

chắc chắn là sẽ có lỗi ,nhưng cũng chả sao,vọc ch o sướng là chính

benhtamthan

Dù Mình cũng thấy các lời bàn tán về rom Tét của Tomal và lucathing6 là còn chậm, ít bộ nhớ, kg tương thích lắm với các ct của 6.1, còn nhiều lỗi... nhưng cứ nhìn cái skin của nó thui là muốn có để mà voọc rùi... Nhưng đang chờ bản ít lỗi hơn đã. Hiện một đã có đt xuất xưởng trên nền 6.5 này sau hội nghị tại Barcelona nên chắc là đã có source chính thức của Rom này...

Chắc Pác Phạm Quang, Pác Cường, Minhanhtrân, VNInt... không nỡ để cộng đồng UNI mong chờ quá lâu... Chắc các Pác đang thầm lặng cook mà... Cảm ơn các Pác và chờ đợi thui....

Chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

ankhang2001

Hiện tại thì mình vẫn chưa dám có ý kiến gì hết, nhưng cũng mong sao anh em test trước rồi cho mình ý kiến nha. Chứ thật sự mình làm thì chỉ làm cho Cty thôi, nên chừng nào có máy của cửa hàng mới dám lấy test còn máy khách hàng thì hơi khó. Cũng đành nhường nhiệm vụ test lại cho anh em có máy sẳn sàn nha

Status
Không mở trả lời sau này.