• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Winamp 1.15 phần mềm nghe nhạc cực đỉnh trên mobile

ngocthanhdhgtvt

phần mềm nghe nhạc winamp nổi tiếng trên pc giờ đã có phiên bản trên mobile
đây là bản mới nhất và nghe hầu hết mọi định dạng nhạc
hương dẫn : vì đây là phiên bản gốc nên ngôn ngữ rất kỳ lạ nhưng các bạn yên tâm vì đã có bản tiêng anh cài đè vào ,khi download file winamp.sis và file winamp.rsc(ngôn ngữ tiếng anh) các bạn instalation file *winamp.sis[/COLOR] sau đó copy file winamp.rsc vào E:/system/apps/winamp để có ngôn ngữ tiếng Anh
chúc dui dẻ

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

đây không phải là Winamp 1.15 đâu bạn ơi mà là chương trình OggPlay 1.72, chắc là bị thay đổi giao diện thôi, nghe nhạc cũng hay nhưng còn thua xa PowerMp3

jimmi_qyu

Mỗi ứng dụng đều có diẻm hay riêng của nó.Bạn không nên chê khen ứng dụng này với ứng dụng kia.
Chẳng hạn như power nhưng giao diện và việc scan nhạc thì rất lâu,bù lại nghe nhạc to
Còn winamp nghe nhạc không to bằng nhưng giao diện đẹp,công với có thể chơi nhiều định dạng hơn power

thanhtu8888

Mỗi ứng dụng đều có diẻm hay riêng của nó.Bạn không nên chê khen ứng dụng này với ứng dụng kia.
Chẳng hạn như power nhưng giao diện và việc scan nhạc thì rất lâu,bù lại nghe nhạc to
Còn winamp nghe nhạc không to bằng nhưng giao diện đẹp,công với có thể chơi nhiều định dạng hơn power

đúng là không nên chê khen, mỗi cái đều có điểm riêng nhưng sao bạn dám khẳng định là power có giao diện xấu và scan nhạc lâu mình đã text thử hai cái trên n72 bạn xem có đúng không nhé
power --> giao diện đẹp, scan nhạc nhanh (3s), âm lượng lớn, equalizer, ít định dạng
winamp --> giao diện bình thường, scan nhạc lâu (30s), âm lượng nhỏ, báo thức, nhiều định dạng
đây chỉ là ý kiến riêng của mình