• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW SEV7N PRO CHO W950

Nguyen_Minh

MẤY HÔM NAY DỖI KO CÓ VIỆC GÌ LÀM LÊN MẠNG CHƠI THẤY CÁI THEME NÀY CŨNG HAY HAY. NHƯNG LẠI CHỈ CHO W950. EM CÓ NHỚ CÓ THẤY CÁI TÊN NÀY MỘT LẦN NHƯNG HÌNH NHƯ KO PHẢI CÁI THEME NÀY VÀ CŨNG KO PHẢI CHO W950. NÊN HÔM NAY POST LÊN CÓ RỒI MOD DEL HỘ EM

Chú ý: Các anh chỉ cần xóa đuôi 7z là dùng đc nhé:):):)

Last edited by a moderator:

Nguyen_Minh

Người down thì ko thank còn người ko down thì lại thank. Mà 17 lần down ko có đến 1 lời nhận xét :(:)(:)(:)((
@Caohieu88: vâng, em sẽ rút kinh nghiệm

kentv009

Người down thì ko thank còn người ko down thì lại thank. Mà 17 lần down ko có đến 1 lời nhận xét :(:)(:)(:)((

minh thấy bạn cũng thế....:-??

a2king

tất cả mọi người down xong chưa??? Down xong thì close topic này lại đi... giống như khu vực cho mọi người spam wa...

shadow141206

minh thấy bạn cũng thế....:-??

Anh nói thế nghĩa là sao?

tất cả mọi người down xong chưa??? Down xong thì close topic này lại đi... giống như khu vực cho mọi người spam wa...

đâu, bài nào spam ạ?

Posted via Mobile Device

Mọi người quay lại chủ đề chính đi nhé (thảo luận về theme này) đừng đi miên man quá ! b-)