• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WindowPlaner 1.1 - Tạo viền xung quanh trên giao diện iPhone

Zenki

Super V.I.P
Không biết giới thiệu sao cho dễ hiểu nên thôi anh em nhìn hình chắc cũng biết chức năng của nó rồi đó :D Có thể chỉnh sửa tùy theo ý thích.

P/S: Nhờ SMod tinh_la_gi add vào Cydia hộ với nhé ;)

[download]http://dl.dropbox.com/u/1407738/com.straitiff.windowplaner_1.1-1_iphoneos-arm.deb[/download]

Chỉnh sửa cuối:

duyquehan

Em thì bó tay đọc rồi không hiểu, nhìn hình cũng không hiểu để làm gì lun. bác Zen giới thiệu thêm chút nữa đi.:-/

m0nk3y86

Em thì bó tay đọc rồi không hiểu, nhìn hình cũng không hiểu để làm gì lun. bác Zen giới thiệu thêm chút nữa đi.:-/

Thì cái này tạo viền xung quanh IP, như của Zen là tạo viền 4 góc, bạn chú ý sẽ thấy ngay mà.

boy_rat_codon

Thì tạo viện có nghĩa là bo tròn 4 góc đó ( bạn có thấy 4 góc có đường tròn màu đen không ? khi nhìn thực tế trên iphone sẽ là màn hình có 4 góc tròn mà, trông đẹp hơn

Zenki

Super V.I.P
Thì tạo viện có nghĩa là bo tròn 4 góc đó ( bạn có thấy 4 góc có đường tròn màu đen không ? khi nhìn thực tế trên iphone sẽ là màn hình có 4 góc tròn mà, trông đẹp hơn
Chính xác, trông đẹp và hợp với kiểu dáng bo tròn 1 góc của iPhone nữa :D

silicon7

Bạn ơi

Làm thế nào để có cái logo 3D của pin như trên hình của bạn nhỉ ? Có cả % pin nữa ! Chỉ tui với !:(:(:(

blackcatdn

Làm thế nào để có cái logo 3D của pin như trên hình của bạn nhỉ ? Có cả % pin nữa ! Chỉ tui với !:(:(:(

Mình có thấy cái logo 3D nào đâu. Còn để hiển thị % pin bạn vào Cydia tìm PM tên Battery Control

m0nk3y86

Bạn cài SBSetting đi, có cài đặt cái % pin đó, còn có n tác dụng tuyệt vời khác nữa