• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6 Pro 3.5-BETA

pekvocey

nghe tác giả ANTC nói bản nì lỗi dữ lắm...

anh em ai test thử thì feedback với, hì hì..

binhlerhm

Đã test thử rất nhiều lỗi:free ram 44.5Mb + 29.9 mb
activesync bị lỗi, không chỉnh được hỉnh nền, không có MMS, HTC Audio Manager cũng bị lỗi. Ofice đưa vào trong windows/ program nhưng không thấy đâu cả...
Nói chung thất vọng nhiều vì bản wm6-pro 3 chạy rất tốt mà bản 3.5 beta lại quá tệ các bro không nên up bản rom nảy

pakminhhoa

mình cũng mới up bản này xong, bây giờ ko thể up rom được nữa, báo lỗi khi up rom khác, anh em nào biết thì chỉ mình với, help me !!!!

bonmat8888

mình cũng mới up bản này xong, bây giờ ko thể up rom được nữa, báo lỗi khi up rom khác, anh em nào biết thì chỉ mình với, help me !!!!

Có lẽ bạn unlock CID không thành công rồi, up lại Rom gốc rồi thực hiện các bước unlock xem sao. Tham khảo tại tại đây

dungnv2005

Tôi cũng bị như Bạn. Đưa về BL sau đó up lại ban Rom khác...
Không thể dung ban nay vi qua nhieu lỗi như ban gi bên trên đã nói.