• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinRAR+PLUGIN_v0.10_VI_Onlylove80

onlylove80

¤ WinRAR là một phần mềm qúa đỗi quen thuộc đối với mọi người rồi nên mình sẽ không giới thiệu nhiều.
Nó rất tiện dụng cho các bạn khi Down load các tập tin *.RAR bằng điện thoại. Vì khi Down xong, Winrar sẽ làm việc ngay lập tức tại trình Down load, bạn có thể giài nén luôn để cài đặt, khỏi mất công vào Xplore giải nén mà lại đỡ bị lỗi khi giải nén bằng Xplore.
¤ Đặc biệt phần mềm này có thể giải nén được các tập tin *rar có đặt Pass.
¤ Phần mềm này giải nén rất tốt và ổn định, tốt hơn X-plore khi giải nén các tập tin có dung lượng lớn, không gây lỗi phần mềm khi cài đặt.
+ Bên dưới mình đã đính kèm WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro.v2.00.37.S60v3.rar có đặt PASS SymPViet để các bạn thử luôn. Các bạn nhớ nhập chính xác Pass nhé.

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Nhìn screenshot, câu từ chuẩn. Tiếc là chưa có link down??;;)
Hì hì.. Cảm ơn CaoMinh171 đã không Dell nhé.. Vì sáng nay thử post bài bằng Mobile nên không up được file đính kèm. Giờ thì ổn rồi...Thanks!
ủa lsao e ko thấy cái link nào để dơn hết :-/

Rất xin lỗi các bạn.... mình đã up lại rồi

khanhdbp

xin phép cho mình down,xong mới thank nhé. Đang onl trên mobile.
Test xong rùi. Tuyệt vời. Dùng rất mượt trên N95 1.

ninhhot

@pdadatviet...Hình như cái này đụng với thằng freeUNRAR.Nếu trên máy b đã cài freUNRAR thì gỡ ra xem có dc k?

hakudo2408

ko phải xem có đc ko mà là chắc chắn phải gỡ ra ko là nó ko cho cài đâu :|

TruBic

Well-Known Member
tập tin ADL để cho bạn test thử tập tin *rar có đặt password bạn à!

thien13311

Active Member
WinRAR này dựng trên FreeUnRAR. (mình thấy chỉ khác mỗi cái tên)
Vậy nên máy các bạn đang cài freeUnRAR thì hãy gỡ ra để cài bản này nếu thích đổi chữ FreeUN -> Win :D

trinhthemanh

em cũng bị lỗi ko thể cài đặt. bản free unrar đã mất từ khi nào rồi,nhưng có thể còn 1chút jì cuả nó bám trên điện thoại,anh cho em đg dẫn vào chỗ cài nó để xoá hết đc ko? Or cài đè bản free unrar lên thì ko fải tìm đg dẫn cuả nó để xoá phải ko ạ?

ko có ai trả lời mình thế nhỉ~X(.nếu ko có thì tiện toppic này bạn cho mình xin lại cái free unrar mình cài đè lên với..(ko biết xin ở đâu nên xin luôn ở đây..mod thông cảm cho mình với)!

Last edited by a moderator:

Caominh171

em cũng bị lỗi ko thể cài đặt. bản free unrar đã mất từ khi nào rồi,nhưng có thể còn 1chút jì cuả nó bám trên điện thoại,anh cho em đg dẫn vào chỗ cài nó để xoá hết đc ko? Or cài đè bản free unrar lên thì ko fải tìm đg dẫn cuả nó để xoá phải ko ạ?

ko có ai trả lời mình thế nhỉ~X(.nếu ko có thì tiện toppic này bạn cho mình xin lại cái free unrar mình cài đè lên với..(ko biết xin ở đâu nên xin luôn ở đây..mod thông cảm cho mình với)!

FreeUnrar thì bạn sang ĐÂY nhé!

trinhthemanh

Số trời hay sao ấy anh Cao Minh ạ. Em down bản Eng về cài thì nó báo là lỗi cập nhật. Còn bản Việt hoá thì ko down đc. Hic. Có mấy thứ em dùng Explore ko giải nén đc. Bây giờ phải làm sao hả anh?

leminhhai111

Số trời hay sao ấy anh Cao Minh ạ. Em down bản Eng về cài thì nó báo là lỗi cập nhật. Còn bản Việt hoá thì ko down đc. Hic. Có mấy thứ em dùng Explore ko giải nén đc. Bây giờ phải làm sao hả anh?

Lỗi cập nhật thì vô x-plore >> E / SYSTEM xóa hết file có đuôi là txt đi và C /SYSTEM cũng vậy

Ps : những file CM đưa là tập tin đính kèm mà sao lại download không dc , tải thử lai di

trinhthemanh

Theo mình nghĩ là có cái pm nào nó xung đột với cái Free Unrar or Winrar này. Đã xoá hết các file txt rồi mà bạn. Chắc mình phải tự tìm hiểu rồi. Có cái pm Free Unrar mình ko down đc mà:-(.