• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Winrar_v1.01_v3 v5 s^3_unsigned Giải nén RAR VI Trunghuy90.

Trunghuy90

Giới thiệu:
PM giúp bạn giải nén thông minh và nhanh gọn.
Tính năng chính:
hỗ trợ giải nén những file gồm nhiều part,hay có mật khẩu(vs vc này X-plore lại không thể làm đc)
Lưu ý:Nếu giải nén những tập tin dung lượng lớn, AE dùng kèm theo 1 PM giữ sáng màn hình nào đó. Mục đích là tránh vc tập tin giải nén xong , thì lỗi không thể dùng đc
Tải Về
Trunghuy90

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

ờm nhỉ. mik cà rốt qá. à mà tại sao x-plore của t k có chức năng giải nén nhỉ

quyvuong888

Đâu phải giải nén đâu bạn. Dow về dùng x-plore nhấn phím 7 rồi bỏ đuôi .7z là cài thôi!

à ko. ík mik là đang nói chung2 cái chức năng của x-plore ík. có chức năng giải nén tệp .rar ko bạn
p/s: máy mik làm j có phím cứng mà ấn phím 7 vậy bạn

votinh484

à ko. ík mik là đang nói chung2 cái chức năng của x-plore ík. có chức năng giải nén tệp .rar ko bạn

X-plore có thể giải nén file .rar và .zip được đó bạn, nhưng có nhiều tập tin giải nén bằng x-plore thì bị lỗi, hoặc có nhiều file nén có mật khẩu thì ko thể giải nén bằng nó đc, do đó mình phải cần tới những phần mềm giải nén như win rar hoặc zip. Còn muốn cài pm trên thì bạn chỉ cần down về, vào quản lý tập tin rename xóa đuôi .7z là cài được rôì.

Trunghuy90

x-plore có c.năng giải nén. Mỗi tội là không hỗ trợ giải nén tệp rar mang nhiều patch thôi.
Ps: mình nhầm là bạn dùng v5!

tranquangluc86

Minh co 1 vai soft duoi .7z, ban nao co phan mem nao giai nen duoi 7z cho minh xin vs, tim hoai ma ko thay. Cai winrar nay hinh nhu ko giai nen duoc duoi 7z dung hok cac ban? Sory vi ko co dau (ol = dthoai ma)
thank all

Trunghuy90

Minh co 1 vai soft duoi .7z, ban nao co phan mem nao giai nen duoi 7z cho minh xin vs, tim hoai ma ko thay. Cai winrar nay hinh nhu ko giai nen duoc duoi 7z dung hok cac ban? Sory vi ko co dau (ol = dthoai ma)
thank all

Winrar chỉ hỗ trợ tệp lưu trữ rar thôi,không hỗ trợ 7z. Bạn xem lại những pm mà bạn tải về,có định dạng là gì?
VD NẾU là tệp rar.7z hay sis.7z hay jar.7z vv.. Thì bạn chỉ việc xóa chữ 7z đi là cài thôi!