• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM 6.1 Elegance edition 2.11 for trinity: tuyệt đẹp

thinh30

bản ROM WM 6.1 tuyệt đẹp , đã được hiệu chỉnh của tác giả: eliasweb tại xda
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=379051
xem hình và dùng thủ xem sao : ngôn ngữ tiếng Anh

Tải: http://rapidshare.com/files/101304466/wm6.1_Elegance_2.11wwe.rar.html

http://www.megaupload.com/?d=J445QECY

khanhquan

nhìn giao diện thôi muốn chảy nước miếng rồi,mình đang tải về,thanks nhìu nhìu nhé

kaiser

Giao diện đẹp nhưng mà mình vẫn thích xài ROM của anh em trên DĐ build hơn........

zeze

Con HTC p3600, dùng wm6.0 thì rất ổn định. Do thấy cái WM6.1 có giao diện quá cũng muốn up thử, nhưng chưa dám thử. Anh em nào xài P3600 với WM6.1 thấy ổn định không? Xin ý kiếm giúp giùm

levibinhdinh

cái này đã thêm mã đăng ký ROM chưa vậy, mình cũng có up 1 lần rồi. nhưng lỗi nhiều lắm, mà lại cực kỳ chậm nữa, treo máy hoài, chỉ được cái giao diện đẹp thôi. Nhưng lúc mình up chỉ cho khởi động lại máy 10 lần thôi. sau đó thì hard reset.

trungticket

Cái này dùng công nhận giao diện đẹp. Nói chung là không có lỗi gì lớn lắm. Chỉ thỉnh thoảng chuyển chương trình nhanh quá khiến nó bị treo thôi. Hiện tại mình vẫn đang dùng bản này. Tại ngại Up. Với lại không biết bản V42 mới của bác Phạm Quang đã sửa được cái lỗi Bluetooth chưa nữa.:-?

levibinhdinh

cái lổi bluetooth bản ROM của Bác Quang đã sửa từ bản 40 mà, bản 42 bây giờ xài ổn lắm. bạn up thử đi

okkokill

:))mình đang dùng con htc p3600i . công nhận con này dùng được của nó. mình đã cài rất nhiều phần mềm.thấy máy chạy vẫn rất ổn . có bác nào đabg dùng thi anh em minh thảo luận .ok .à mà minh cài phần mềm giồng con ppc acer mới ra .đẹp ^^

thanh885

mọi người ơi bản rom nào xài tốt nhất hiện nay cho con cht 9110 vậy? mình đang muốn up rom từ tiếng tàu sang tiếng anh mà ko biết bản rom nào ko lỗi nữa mong mọi người chỉ giáo giùm nha ,thanks alot

jundat

Mình đang xài cái này nè, nhưng mà fai? có code hok thì nó chỉ cho xài thử 10 lần thâu:(. Mà fai? công nhận nhấp chọn nhanh thì dễ bị treo lắm! :-s
@ bro levi: bro chỉ em cách up rom từ 4rum mình đc hok? Em thấy nhìu mà hok bik cái nào tốt với con p3600 của em hết!8-|

hakison

sao mình down bản này về không up cho con P3600i được nhỉ, toàn báo lỗi thôi 270 gì đó, up bản khác thì dc, anh em giúp mình chút

trandaithieugia

sao mình down bản này về không up cho con P3600i được nhỉ, toàn báo lỗi thôi 270 gì đó, up bản khác thì dc, anh em giúp mình chút

Cái này dành cho P3600 mà bạn. nhưng nó chưa register đâu, sau 10 lần shotreset sẽ hết quyền sử dụng

jundat

hok có cơ hội xài nữa rầu, buồn! Nhớ cái p3600 wá :((
@bro levi:Em hết kiên nhẫn rồi, thật sự luôn đó! Đây hok fải là lần đầu tiên em quen bạn trên mạng, but lại là lần đầu tiên em quen 1 người cùng quê, và cũng là người muốn lơ 200k của em.
Thật sự là hok hiểu anh bận thiệt hay là có lý do gì mà đến bây giờ mọi cố gắng liên lạc với anh đều hok đc, thật sự chẳng đồng hương lại làm như thế với nhau, mà đáng j chứ 200k, đáng lý em cũng hok đòi anh như vậy đâu, nhưng tức lắm, thà bị 1 người nào đằng này lại chính đồng hương mình!
Thật sự em cũng hok thể nào tin nổi8-|

ThaiChienvn

hok có cơ hội xài nữa rầu, buồn! Nhớ cái p3600 wá :((
@bro levi:Em hết kiên nhẫn rồi, thật sự luôn đó! Đây hok fải là lần đầu tiên em quen bạn trên mạng, but lại là lần đầu tiên em quen 1 người cùng quê, và cũng là người muốn lơ 200k của em.
Thật sự là hok hiểu anh bận thiệt hay là có lý do gì mà đến bây giờ mọi cố gắng liên lạc với anh đều hok đc, thật sự chẳng đồng hương lại làm như thế với nhau, mà đáng j chứ 200k, đáng lý em cũng hok đòi anh như vậy đâu, nhưng tức lắm, thà bị 1 người nào đằng này lại chính đồng hương mình!
Thật sự em cũng hok thể nào tin nổi8-|
Xin chia buồn.!