• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM 6.5] JustcHome (21500) - ivanmmj

lesyhoangchuong

Tác giả ivanmmj hiện đang giới thiệu tại Diễn đàn XDA bản ROM JustcHome (build 21500) dành cho dòng Herald của chúng ta dựa trên nền tảng WinMo 6.5. Tuy đây mới chỉ là phiên bản thử nghiệm nhưng nếu các bạn đang dùng WinMo 6.1 thì đây cũng là một bản ROM đáng để thử bởi JustcHome dùng nền tảng WinMo 6.5 nên có khá nhiều khác biệt. Tuy nhiên, do "phong cách" của tác giả ivanmmj là... chuyên gỡ "sạch bách" mọi thứ trên ROM nên hầu hết các ứng dụng mặc định đều được gỡ bỏ cho... nhẹ máy :D (kể cả Office Mobile).

Download (35.53 MB):
Mã:
[URL]http://www.megaupload.com/?d=VFLFQIL0[/URL]

lesyhoangchuong

chưa thấy ai thử
bác đã thử chưa
Em đã thử rồi bác ạ, nhưng cũng gỡ ra rồi :D. Tốc độ quả là có cải thiện nhiều nhưng vẫn không thể nhanh bằng WM 6.1. Trong thời gian dùng thử, em cũng không phát hiện ra lỗi nào ngoại trừ không có bộ Office Mobile.. :-??

Thanhy25

bản này bị lỗi time bomb, không thiết lập được bàn phím mặc định cho các bàn phím khác,..

myphonui

Mình đã up và dùng thử, thấy hao pin hơn WM 6.1, không biết do radio hay do WM6.5 ?