• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 ROM - PROPHET CE OS 5.2.20226 (Build 20226.1.3.0 PV)

scorpions8784

Bản ROM chạy nhanh và ổn định, mỗi fần âm thanh thỉnh thoảng lại mất, toàn fải reset lại.
Cảm ơn anh Sơn Black nhiều nhé !

scorpions8784

WKTask v1.1.7.3 (open/close applications fastly)

Anh Sơn ơi!
Có thể bỏ cái này đi được không ạ?
Em không quen dùng nên dùng rất khó chịu anh ạ

chatokboy

anh Sơn sao dạo này bỏ anh em bên Prophet gùi hay sao mà chả co bản Rom nào hết!!!
buồn wa' đi!!!:-?

Sonblack

Super V.I.P
anh Sơn sao dạo này bỏ anh em bên Prophet gùi hay sao mà chả co bản Rom nào hết!!!
buồn wa' đi!!!:-?

Không Sonblack thì cũng có anh em khác làm mà :D Sonblack đâu có rời PV đâu, vẫn tham gia đều đặn ấy chứ, có điều, hem có máy nên chịu rùi.

vanbon

Bác nào download được thì cho em xin cái link khác với. e ko download được. User name và Password là PDAVIET cũng ko được

caotocnet2000

hi

Bác sonblack ơi , em mới gia nhập diễn đàn đã đọc và tham khảo kĩ cách up room , nhưng muốn hỏi bác confirm 1 chút cho em yên tâm trước khi tiến hành ( vì làm lần đầu ), em đang xài máy dopod 818 pro ( G4 ) vậy em sử dụng bảng room này của bác úp có được ko ạ.Khi úp room có cần lưu ý điểm gì ko bác chỉ cho em yên tam , thanks .

thanhcong_to

mình nhập đúng user và pass: PDAVIET , nhưng ko down đc! Mod check lại giùm!

P/s: mới hỏi anh sonblack, anh ấy xác nhận link die, anh ấy cũng ko còn lưu bản này để up lại! vậy ai có thì up lên cho anh em dùng với nhá!

Chỉnh sửa cuối: