• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 (21815) Savesaint xda (sưu tầm)

trandaithieugia

tình cờ lượn lờ bên xda mình tìm thấy Rom này. Down về test thử thì thấy rất tuyệt nên chia sẻ cùng các bạn. bình thường WM6.5 ở forum mình dùng được một thời gian thì Ram còn rất ít, nhưng bản rom này thì còn khoảng 20Mb nữa. mọi thứ khác đều ổn. Các bạn test thử và cho y kiến nhé

link Dowload: http://www.mediafire.com/download.php?dzhjnt1zylz

(riêng mình thì dùng mấy Rom Bác Quang không hiểu sao gửi Bluetooth được nhưng nhận không được. Còn Rom này thì ok..! )

tungk38h

Đã ai test chưa vậy? Có những gì mới? Cho mình xin chút ý kiến! Đang tính up thử!

atrang

tình cờ lượn lờ bên xda mình tìm thấy Rom này. Down về test thử thì thấy rất tuyệt nên chia sẻ cùng các bạn. bình thường WM6.5 ở forum mình dùng được một thời gian thì Ram còn rất ít, nhưng bản rom này thì còn khoảng 20Mb nữa. mọi thứ khác đều ổn. Các bạn test thử và cho y kiến nhé

link Dowload: http://www.mediafire.com/download.php?dzhjnt1zylz

(riêng mình thì dùng mấy Rom Bác Quang không hiểu sao gửi Bluetooth được nhưng nhận không được. Còn Rom này thì ok..! )[/QUOTE
Bác đã test kĩ bản này chưa?
Chia sẻ thêm thông tin cho anh em cùng up với!
:-?

atrang

Chờ bác chủ không thấY!
Em đã liều up nhưng máy em cái file UpromUltilities không phải tiếng anh, hiện toàn dấu ???(do máy em không có Font đó)
Em làm các thao tác cho quá trình Uprom chạy thì tiến trình chạy được 1% là nó out và máy lại khởi động lại vào Win cũ. (em đã làm 2 lần vẫn vậy)
Xin hỏi các bác hiện tượng trên có thể là do nguyên nhân gì?
(Máy em đã unlockSID và chạy Hard SPL rồi)

ahojmimi

Chờ bác chủ không thấY!
Em đã liều up nhưng máy em cái file UpromUltilities không phải tiếng anh, hiện toàn dấu ???(do máy em không có Font đó)
Em làm các thao tác cho quá trình Uprom chạy thì tiến trình chạy được 1% là nó out và máy lại khởi động lại vào Win cũ. (em đã làm 2 lần vẫn vậy)

sao bạn không thử up bằng thẻ nhớ, tham khảo các bài viết về cách up rom đã bạn nhé.;;)

daotrungdung81

Tôi cũng bị như ban. Up lần 1 ok rồi, nhưng do không thích win 6.5 (vì nghèo nàn về ứng dụng sẵn có quá) muốn quay về Win gốc mà hok được. Giờ chuyển qua xài bản FInixNOver_3.1 của bác nào đó thấy cũng dở nên muốn quay reupdate W6.5 thì cứ được 8% là stop. Có ai giúp tôi với...huhu
Thanks

levibinhdinh

máy bạn đã Hard-SPL v1.30 MFG Olipro - nếu như up ROM của PDAViet (Bác PhamQuang thì dùng SSPL cũng xài ok) nhưng đã up ROM bên XDA rồi thì nên dùng Hard-SPL v1.30 MFG Olipro - khi đó vào bootl rồi up lại - !!!!
mình thường xuyên up qua lại giữa 2 loại ROM bên này với bên XDA nên đây là kinh nghiệm !!!! :p

levibinhdinh

Chờ bác chủ không thấY!

cái file up là RUU mà bạn - còn nếu khó khăn quá thì copy file ROM vào thẻ nhớ rồi chạy !!!! :)