• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 23016 - 29Mb RAM Free - 16MB FD

binhaluoi

test thử rồi cũng ko nổi bật gì nhiều:( , theo mình thấy cho đến thời điểm hiện tại dùng phiên bản WM6.1 TML 8.9 CE OS 5.2 build 21048.1.6.3 là ổn định nhất ít tốn pin nhất, có gì mạo phạm mong các bác thông cảm nha.:D

nhnamdent

Bác Hoàng ơi tôi vừa down bản rom Windows Mobile 6.5 CE5.2.23052 của bác post trên XDA về, thấy rất đẹp, rất thích. Sao bác không post trên PDAVIET cho các mem cùng thưởng thức? Và nếu được bác có thể bỏ bớt một số các app như: Lịch phù đổng, tử vi và một số cái không cần thiết, thêm vào Clear ram, NetWizard và làm cho Ram free nhiều hơn---> chạy nhanh hơn nữa. Chúc bác luôn vui khỏe và build ngày càng nhiều Rom hơn nữa. Thanks!!!!!

trancongdanh

tôi thì dùng cả 2 bản 6.5 của bác Hoàng đều thấy rất ổn định, nhưng còn một số lỗi sau nếu khắc phục được thì sẽ rất tuyệt đối với cá nhân tôi, bản 23 ram free thì có đầy đủ cả, trong đó có lịch phù đổng, tử vi, và vn typing 1.1 là những phần mềm tôi cần nhưng bị lỗi không nhận thẻ nhớ, còn bản 29mb ram free này thì chỉ còn có vn typing 1.1 không còn các phần mềm trên và giao diện xấu quá, nếu bác khắc phục lỗi không nhận thẻ của bản kia thi đó là bản tuyệt nhất tôi dùng từ trước đến nay

nvhoang

con này nhận thẻ ngon đấy chứ bác. Chỉ có điều Start menu hơi cổ kính thui, cài Today plugin rồi mà không thể nào disable được cái start menu. bộ này còn nhiều ram chạy WM tốt.

ktvthanhtrung

pac hoang oi sao cai video call down ve cai ok nhung khong goi video duoc.voi lai sau khi em up xong con exec no cu hay bi dung trong wa ha.

blackdoor

Manager
pac hoang oi sao cai video call down ve cai ok nhung khong goi video duoc.voi lai sau khi em up xong con exec no cu hay bi dung trong wa ha.
Bạn phải viết bài bằng tiếng Việt có dấu, nếu không sẽ bị xóa bài đấy.