• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5.5 BUILD 23557 FOR DIAMOND [IPHONE VERSION]

Khoa_ha

WM6.5.5 FOR HTC DIAMOND

CE OS 5.2.23557 BY KHOA_HA

Thông tin ROM:

XIP and SYS 23557
Pagepool: 10M
New iphone today 1.51 with HD2 icon
New youtube player
Hỗ trợ gọi Video
RAM trống khoảng 39M sau khi khởi động

Link Download:

http://www.4shared.com/file/9r9aW5uy/23557.html

Chỉnh sửa cuối:

paulus_ii

không giải nén được .... bạn kiểm tra lại xem nha....cho link khác đi bạn
Extracting 23557\ruu_signed.nbh Error: CRC mismatch in file "23557\ruu_signed.nbh" in the archive "E:\Downloads\rom\23557.rar"

Chỉnh sửa cuối:

saonhanma

Mình cũng bị giống như bác paulus_ii.nhờ Anh Khoa_ha kiểm tra lại file giúp. Em nhìn em kết rom em này quá.

paulus_ii

Bác Khoa -Ha nhớ up lại link sớm nha, anh em mong lắm....đang nóng lòng muốn thử rom này nè

paulus_ii

Bác Khoa-Ha ơi sao mà khi lock máy không mở ra được...pó tay lun rồi... máy chạy nhẹ nhàng rất đẹp mắt. Mong bác sớm fix lỗi lock nha

Khoa_ha

bạn dùng win 6.5.x mà không biết cách mở máy à! với wm6.5.x để unlock được trước hết bạn phải bấm vào thanh đồng hồ rồi sau đó bạn mới kéo được slide để unlock! cái này không phải là lỗi!

unvain

Mớii UP, chạy tương đối mượt. Nhưng tớ không add contact từ call history được. Các bạn check hộ với

tuxedo075

minh cũng đã up hôm qua , nói chung giao diện đẹp ,vuốt trượt trơn tru nhưng hay bị treo máy , nhẹ thì đợi một lúc ,nặng thì reset máy. Lại thêm lỗi mở khóa màn hình không nhạy ấn lõm màn hình không được. Đã up lại bản energy dùng đỡ hơn .

sonvtus

minh cũng đã up hôm qua , nói chung giao diện đẹp ,vuốt trượt trơn tru nhưng hay bị treo máy , nhẹ thì đợi một lúc ,nặng thì reset máy. Lại thêm lỗi mở khóa màn hình không nhạy ấn lõm màn hình không được. Đã up lại bản energy dùng đỡ hơn .
Bạn đã mtty chưa? cần phải mtty máy trước khi up rom

tuxedo075

Bạn đã mtty chưa? cần phải mtty máy trước khi up rom

mtty chỉ dùng khi up qua cáp từ máy tính chứ nếu up trực tiếp ( cho file Diamimg.nbn vào internal stogage ) thì đâu cần mtty nhỉ ??
mình toàn up trực tiếp cho nhanh chỉ có điều rom này hay đơ quá thôi !!

Khoa_ha

đúng vậy mình quên thêm 1 package nên không ADD được contact từ call history vấn đề này đã được giải quyết trong build mới 23563 mà mình sắp đưa lên!:))