• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 BUILD 21222 FOR ATOM & ATOM PURE BY KHOA HA

Khoa_ha

WM6.5 BUILD 21222 FOR ATOM & ATOM PURE BY KHOA HA V02

ATOM & ATOM PURE ROM WM6.5 V02

CE OS 5.2.21222 Build 21222.5.0.1 Khoa_Ha V02
( Đã sửa hầu hết tất cả các lỗi cài keyboard, WM5torage không hoạt động, Power point không hoạt động, báo Pin sai, Wifi, new skin diapad.....)

Đây có lẽ là bản ROM cuối cùng của mình làm cho Atom tới đây có version mới chắc mình chỉ làm cho Atom Exec nữa thôi chứ làm cho cả 2 loại máy này mất rất nhiều thời gian.
:((

Thông tin - ROM Information:

CE OS 5.2.21222 Build 21222.5.0.1 KHOA_HA V02
Pagepool: 6M
Bản ROM này được port từ Kitchen ROM mới nhất của WM6.5 trên trang xbeta.cn

OpalPhoneCanvas(new)
CorePlayer 1.3.2 (new)
Resco Explorer(new)
WM7 Titanium(new)
Resco Regedit(new)
S2P (new)
And add HTC Album, IE6, start Icon and more....

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link Download:

http://www.mediafire.com/download.php?kgd4idourzq

Lưu ý

Chú ý cì có nhiều tùy chọn và phần mềm mình để trong EXtendedROM nên các bạn update với option là All hoặc là OS+EXtendedRom. Các bạn hãy update và cảm nhận nhé! :(:))
Các bạn chú ý khi khởi động lần đầu máy sẽ hỏi có cài đặt Resco Explorer và Resco Resgitry không và sau đó sẽ hiện lên bảng thông báo đang copy chờ khoảng 1 phút... thì các bạn đừng tắt bảng này đi và 1 lúc nó copy xong sẽ hỏi có khởi động lại máy không lúc này chon khởi động lại máy sẽ có đầy đủ các phần mềm.

Chỉnh sửa cuối:

kunpotae

Thank you very much man. But transfer rate is only 4 kb/sec.
And what do you say?
"Lưu ý

Chú ý cì có nhiều tùy chọn và phần mềm mình để trong EXtendedROM nên các bạn update với option là All hoặc là OS+EXtendedRom. Các bạn hãy update và cảm nhận nhé! "

Tomsk_hp

tốc độ down chậm thật, đợi mãi mà không xong để test hàng mới của anh Khoa_Ha. Thanks anh nhiều nhiều nha. Em chắc dùng thêm thời gian nữa, hè về VN thì em thanh lý chú Atom. Bây h em đang dùng cả Glofiish X600 nữa, thấy pin hàng Glofiish chạy khủng nền khoái hơn. tháng 7, bác nào cần Atom giá rẻ cứ báo em một câu nha.

anhducvn2002

tốc độ down chậm thật, đợi mãi mà không xong để test hàng mới của anh Khoa_Ha. Thanks anh nhiều nhiều nha. Em chắc dùng thêm thời gian nữa, hè về VN thì em thanh lý chú Atom. Bây h em đang dùng cả Glofiish X600 nữa, thấy pin hàng Glofiish chạy khủng nền khoái hơn. tháng 7, bác nào cần Atom giá rẻ cứ báo em một câu nha.

hi! nếu bác để rẻ cho anh em thì sẵn sàng đặt sẵn 1 chú!! nghèo cũng cho con đi học mừ
:D;)

umpol2008

Dear Sir
Did you fix the bluetooth problems in this Rom? This download link very slow.I try to download many time but can not finish and it stop loadind before 100%.Could you please give another one for download?

Thanks you very much

anhducvn2002

hic..
- ko cài được bộ gõ Resco Keyboard hoặc bộ gõ nào khác!!
- phần wireless Mgr lại ko có wireless(phone mất chức năng wireless lun!! hok biết tại sao???). chỉ có Bluetooth và phone????
mọi thứ khác thì okie!! thích nhất là IE!!
hi, fix lỗi sớm nhé Khoa_ha!!
thanks nhìu!!
hi

thedv

Híc, em co chút thắc mắc: Sao em hỏi anh Khoa Hà 2 lần mà không thấy anh trả lời nhỉ?:-? Liệu có phải em là thành viên mới chăng ....

anhducvn2002

Híc, em co chút thắc mắc: Sao em hỏi anh Khoa Hà 2 lần mà không thấy anh trả lời nhỉ?:-? Liệu có phải em là thành viên mới chăng ....
làm j có chuyện phân biệt mới cũ ở đây hả bạn???
mà bạn hỏi vấn đề j vậy??? có thể là Khoa_ha bận quá thui!!
bạn "suy diễn" quá!!!=))
mình thấy mới cũ như nhau!!!;)

Khoa_ha

làm j có chuyện phân biệt mới cũ ở đây hả bạn???
mà bạn hỏi vấn đề j vậy??? có thể là Khoa_ha bận quá thui!!
bạn "suy diễn" quá!!!=))
mình thấy mới cũ như nhau!!!;)

Mình cũng không biết bạn hỏi gì lúc nào! vì mình xem trong hộp thư không hề có thư của bạn

Khoa_ha

hic..
- ko cài được bộ gõ Resco Keyboard hoặc bộ gõ nào khác!!
- phần wireless Mgr lại ko có wireless(phone mất chức năng wireless lun!! hok biết tại sao???). chỉ có Bluetooth và phone????
mọi thứ khác thì okie!! thích nhất là IE!!
hi, fix lỗi sớm nhé Khoa_ha!!
thanks nhìu!!
hi

Bạn thử hard resert lại xem sao nhé mình dùng không hề bị hiện tượng đó mà!

mykolor

tốc độ download ở VN lên ~200K/sec, rất nhanh, có lẽ member nước ngoài download bị chậm chăng.
Test cái đã... =D>

mykolor

đúng như anhduc2002vn nói, cài được bộ gõ nhưng không thể load được bộ gõ lên để dùng (mình test PCM keybroad cũng không load lên được). Còn wireless mgr thì bình thường.
@Khoa_Ha: lúc hardreset xong, quá trình cài đặt tự động các app từ extenRom... bước cuối là copy files... không biết là copy file gì? vào đâu? mà nó ngốn hết hơn 10Mb Storage, tiếc quá :)

MrNguyen239

vẫn bị mất sóng thằng mobi ngang hông có ai bị như tớ không =.= ? à cũng thắc mắc vụ copy file ^^!

Khoa_ha

vẫn bị mất sóng thằng mobi ngang hông có ai bị như tớ không =.= ? à cũng thắc mắc vụ copy file ^^!

Tớ cũng dùng mobile fone mà có thấy mất sóng bao giờ đâu. không biết máy của bạn có bị trục chặc phần thu sóng không.