• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.5] Diamond HOT ROM Edition - V4 [Build 21815]

thekhoa202302

hi pác Khoa, có kế hoạch nào cho bản Rom mới chưa nhỉ? ;) ;;) :D

heobanhki

phải nói 1 câu là đẹp. màu mè.
Thank bro.
p/s nên bỏ mấy em ra khỏi bản rom thi hay hơn, nhìn đẹp nhưng kg khoái >:)

thekhoa202302

phải nói 1 câu là đẹp. màu mè.
Thank bro.
p/s nên bỏ mấy em ra khỏi bản rom thi hay hơn, nhìn đẹp nhưng kg khoái >:)

Hình như mọi người thích giao diện Classic đặc trưng của Diamond hơn nhỉ?:p

duongyen

khong phải khong thích giao diện thế, nhưng mà lỡ cho bạn gái mượn là thế nào cũng bị nhăn nhó . góp ý với bác nên để hình phong cảnh hay hình siêu xe gì đó chắc hay hơn :D

duyminhvl

Có bạn nào bị như mình ko:

-Up ROM WM6.1, khi nghe nhạc bằng tai nghe 1 lúc thì bật Voice Commander
- Up ROM WM6.5, cũng vậy nhưng thay vì tự bật Voice Commander thì lại tự gọi cho số cuối mình gọi đi trong Call History.

Bác thekhoa có biết vụ này ko tư vấn cách giải quyết giúp mình với.

especen

Giá kể ko có hình gì thì tốt hơn nhỉ! hị hị... em già mất rồi.

misusox

bác có bản nào kô có hình mấy em gái kô :| muốn up lên lắm rồi nhưng chỉ sợ đi làm lấy điện thoại ra gọi, người ta nhìn thấy lại chẳng biết chui vào đâu... mong bác giúp đỡ ;)

thekhoa202302

bác có bản nào kô có hình mấy em gái kô :| muốn up lên lắm rồi nhưng chỉ sợ đi làm lấy điện thoại ra gọi, người ta nhìn thấy lại chẳng biết chui vào đâu... mong bác giúp đỡ ;)

Mọi người cứ yên tâm! Phiên bản mới sắp "xuất sưởng" rồi đấy! Mình đang Fix 1 vài lỗi nhỏ nữa thôi!:))

metalica

Mọi người cứ yên tâm! Phiên bản mới sắp "xuất sưởng" rồi đấy! Mình đang Fix 1 vài lỗi nhỏ nữa thôi!:))

chẹp chẹp, pác cứ úp mở thế này nóng ruột quá đi mất...:((
mình đang đợi từng ngày nè... cổ vũ pác làm rom mới cho anh em...=D>
không pác lại buồn lại bảo là rom diamond ... hết thời... không làm nửa :p

heobanhki

có ai bị lỗi khi chụp hình kg???????
mình uprom này thỉnh thoảng khi chụ hình thì màn hình đen thui, chỉ sáng phầ [] khi bấm máy, chụp xong vẫn đen sì - hình thì mở lại xem BT.
Đã úp bản radio 1.11.25.1_2
Một điểm nữa là hay treo máy khi ram còn khá nhiều 45% - hầu như chưa mở app nào ( chỉ dùng soft trong rom, kg cài thêm ).
P/s nhưng rom khác thi kg có lỗi khi chụp hình.

tungspirou

Bạn cho mình hỏi phiên bản mới có thay đổi gì mới kô bạn????bản rom này xài ngon lắm....thanks

paulus_ii

Bạn cho mình hỏi phiên bản mới có thay đổi gì mới kô bạn????bản rom này xài ngon lắm....thanks

Mình cùng ý kiến như bạn, mình thử qua nhiều bản lắm rồi nhưng bản này ok lắm đó.

huandeptrai

Đã test thử, có vài cái em không biết chỉnh sao, ví dụ như trong phần call history, sao nó hiển thị khung "call history" không đầy màn hình mà còn trống một khúc bên dưới, thứ 2 là trong phần soạn tin nhắn, em không bôi đen được.

Chỉnh sửa cuối: