• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V06 (Core 21189) - ETEN X650

PhamQuang

Manager
ROM WM6.5 V06 CHO ETEN X650

=== CE OS 5.2.21189 Build 21189.5.0.0 ===

Phiên bản WM6.5 V06 ROM dành cho ETEN (Glofiish) X650:
- Dựa trên OEM và OS bản 0410 của X650
- Port XIP và SYS bản WM6.5 (Core 21189).

Tuy là bản Beta nhưng V06 với Build mới đã có tốc độ và sự ổn định khá hơn so với bản V05.
Đặc biệt nếu tắt Titanium đi thì RAM tăng đáng kể và có thể chạy tốt các ứng dụng đã có.

LINK TẢI V06 (X650):

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/210825279/ETEN_X650_WM6.5__V06__S0410_B21189.rar
Mã:
[I]Pass.: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]

erickwill

Great work! As always you are forward using the lastest core!
Surelly all X650's users will enjoy!
Cheers,
Erick Will

fouade

Khi nào sẽ có một phiên bản nhanh hơn wm6.5 v06 cho x650?
Tôi đang chờ đợi cho V07 phiên bản X650 sẽ nhanh hơn

please uncle PhamQuang answer for me >>>>

tucam

Minh đang xài thử, thấy cũng ổn định, tốc độ khá nhanh, chỉ có mỗi cái là ram hơi ít, mình tắt titanium nhưng ram cũng chỉ có 13Mb
Nhưng dù sao thì bản rom 6.5 này xài cũng sướng lắm, giao diện đẹp, hỗ trợ touch tối đa
Thanks bác PhamQuang nhiều hi vọng bác sẽ cho ra v07 sớm

fouade

Tôi chờ mới V07 từ Rom wm6.5for x650

Thời gian để hiển thị các phiên bản hiện đại ??

tucam

Mình chạy thử bản v06 dc 2 ngày nhưng cảm thấy ko ổn, các chức năng hoạt động tốt nhưng chắc là do thiếu ram nên muốn chạy chương trình nào thì phải reset máy lại máy chạy nổi, chạy xong tắt chương trình nhưng ram ko giảm đi là bao nhiêu, lại phải reset.
Thêm một vấn đề nữa là việc sync với máy tính rất chập chờn lúc đc lúc ko, mà thường là ko đc, mong bác PhamQuang khắc phục ở bản sau
Giờ thì phải xài lại bản 6.1, mong chờ bản v7 của bác

fouade

uncle phamquang

Tôi chờ mới V07 từ Rom wm6.5for x650

Thời gian để hiển thị các phiên bản hiện đại ??

tucam

sao mà đợi hoài chưa thấy ra bản mới của x650 vậy bác PhamQuang, bản v06 e thấy có thêm một lỗi nữa là mỗi lần khởi động là nó tự vào messenger luôn, bác nhớ fix lỗi đó ở v07 nhé, thanks bác nhiều nhiều