• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V20C (Core 21198) - OMNIA i900 (DXIA5-BASE)

dunglamdangki

Tui chưa thử, mà cũng ngại thử quá. Dùng bản này nếu chỉ gọi điện thoại thì chịu max được mấy ngày? ai thử rồi cho biết ý kiến.
Tui đang dùng bản iA5 chạy M2D, thấy dùng được 5 ngày---> không muốn có ý định thử bản khác. Nhưng cũng xin cám ơn tác giả.

DonanDuu

Bác Quang ơi, báo cáo với bác là bản này có 1 lỗi nhỏ: khi bật chức năng quay màn hình thì các icon trong menu tự động bị bung to ra gấp 3-4 lần theo chiều dọc, phải Soft reset lại mới hết, hoặc là không bật tính năng quay màn hình thì okie!
Có gì bác chú ý ở trong các bản build kế nhé!

Thank you bác !

lindaduy

Tui chưa thử, mà cũng ngại thử quá. Dùng bản này nếu chỉ gọi điện thoại thì chịu max được mấy ngày? ai thử rồi cho biết ý kiến.
Tui đang dùng bản iA5 chạy M2D, thấy dùng được 5 ngày---> không muốn có ý định thử bản khác. Nhưng cũng xin cám ơn tác giả.

Cho mình link này đi, mình thích cái 5 ngày đó.....
Thanks

camyni

bản này có 1 lỗi nửa là số điện thoại gọi đến ko hiển thị tên cài đặt toàn là unknow number cho dù có cài đặt trong danh bạ hay ko

dannynguyen

Có ai swr dụng được GPS không nhỉ? Máy mình cả google map lẫn vietmap đều không bắt được vệ tinh nào cả

camyni

Có ai swr dụng được GPS không nhỉ? Máy mình cả google map lẫn vietmap đều không bắt được vệ tinh nào cả

nhiều khi ngồi trong nhà kín nên ko bắt đc GPS, ra giữa đường thử xem sao!

dannynguyen

nhiều khi ngồi trong nhà kín nên ko bắt đc GPS, ra giữa đường thử xem sao!

Việc ngồi trong nhà không bắt được sóng mình biết chứ. Ở giữa đường nhưng không bắt được nên mới thắc mắc mà

duy02k25

ROM nào HOT nhất

Hi bác Phạm Quang
Em mới sử dụng SamSung-I900, vào đây thấy hoang mang quá, Rom thì nhiều mà kg biết bản nào chạy OK nhất để up nữa.
Bây giờ là 07-2009 rồi, kg biết có bản ROM nào HOT và ổn định để UP kg.
Mong bác giải đáp giúp em với.
Thanks!

Last edited by a moderator: