• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V21 (T&M) (Core 21222) - HTC TouchPro

vhvu

Vẫn bình thường cứ mạnh dạn up đi bạn kg có sao đâu, nếu kg thích thì up lại 6.1, up càng nhiều thì sử dụng càng giỏi và có dịp để thử nghiệm và so sánh
Chúc bạn up thành công, và up rom HTC Touch Pro rất là dể, kg có gì phải lo lắng

vhvu

Xin hỏi các anh em cài bản WM6.5 của bác PhamQuang xài tới giờ thấy có còn bị tình trạng Hard Reset máy nửa kg? Chạy có ổn định kg? Do hổm rày CV của mình lu bu quá nên up bản Rom Ship mới nhất thấy chạy rất ổn định nhưng mình cũng rất muốn xài WM 6.5 hơn. Hy vọng bác Quang sẽ sớm cho ra mắt bản 6.5 mới và ổn định hơn nửa.

levanquyen

Bản V21 của Bác PhamQuang chạy khá ổn định. Không bị tình trạng treo máy phải HR nữa đâu. Tuy nhiên vẫn có một vài lỗi nhỏ (không đáng kể lắm) Bạn cứ mạnh dạn up.
Theo kinh nghiệm của tôi, sau khi up ROM xong, cần phải HR lại một lần nữa trước khi cài các ứng dụng khác (tôi cũng không hiểu tại sao, nhưng đó là kinh nghiệm).
Tôi cũng đang chờ Bác PhạmQuang cho ra bản ROM mới nữa để UP.

levanquyen

Các máy khác thấy có ROM mới rồi, Đang chờ Bác PhanQuang phát hành bản ROM mới đây. Quen rồi, mỗi ROM sử dụng khoảng 1 tháng mà chưa có ROM mới là thấy khó chịu.
Cảm ơn Bác PhamQuang nhiều lắm. Nếu gặp Bác thì thế nào cũng mời nhậu một trận chưa say chưa về.