• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V28 (Core 23002) - HTC KAISER

hut_mit

em đang dùng version 28 này , không biết sao tự nhiên bị lỗi không kết nối với pc
p/s : đã thử HS rồi và đã kiểm tra kỹ dây cable , thử kết nối với máy khác cũng không hiện kết nối .
tuy có hiện đèn bào kết nối trên ppc . hiện tại sử dụng bình thường . chỉ là nếu muốn up rom thì hiện tại ko được rồi :( . có ai giúp được em không ạ !

NhatToai

Super V.I.P
em đang dùng version 28 này , không biết sao tự nhiên bị lỗi không kết nối với pc
p/s : đã thử HS rồi và đã kiểm tra kỹ dây cable , thử kết nối với máy khác cũng không hiện kết nối .
tuy có hiện đèn bào kết nối trên ppc . hiện tại sử dụng bình thường . chỉ là nếu muốn up rom thì hiện tại ko được rồi :( . có ai giúp được em không ạ !
Bạn thử vệ sinh khe cắm cáp(của máy) lại xem sao.
Còn up ROM có thể dùng cách up qua thẻ nhớ,tốt và an toàn hơn qua PC đấy.Tham khảo tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47185