• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V30 (Core 21928) - HTC KAISER

hoaitri

Chào bác Quang em dùng bản nay thấy rất tuyệt nhưng hai hôm nay kô hiểu sao chương trình nghe nhạc WM kô mở được cứ vào đó là treo máy đứng cứng ngắc luôn em dung thẻ 8g mới chép có 4,5g sau đó xóa bớt đi còn 2g trình nghe nhac đó vẫn kô hoạt động xem phim thì vẫn ok, các ứng dụng khác vẫn bt? bác tư vấn giúp em với em đã up lại vẫn ko đc :-? giúp em với nhé thank bác nhiều

duythanh1204

k biết mọi ng thế nào chứ hnay e mới bị một lỗi mà e tưởng là do máy tínnh nè. cái ppc của e sử dung rom này nhưng k kết nối với máy tính dc đó. e kết nối trên win xp lẫn win víta nhưng đều k dc mặc dù đã hard reset lại nhưng vẫn k dc. bác nào biết chỉ cho e cách khắc phục với.hichic

hixer

Mình cũng mới up xong .. Có vẻ như bạn ROM này chưa dc chuẩn cho lắm , chạy cũng thấy ì ạch quá ...

honeydtu

Bản ROM này chạy khá mượt, chữ to dễ nhìn và "chọt" nhưng mình ko biết vào chỗ nào để thay đổi âm lượng :-??, nhấp vào biểu tượng cái loa ở trên chỉ hiện ra cột sóng và pin, ko có điều chỉnh âm lượng. Nếu ko cài CVolumn thì ko biết làm cách nào để chuyển đổi giữa chế độ rung và bình thường :-?
Đây là trường hợp chung các Rom của bac PhamQuang... sau 1 vài phút vọc thử đã có cách chọn vào biểu tượng LOA, SÓNG, KÊT NỐI,v.v.v.v Là kích vào biểu tượng giờ nó hiện ra cài đặt chi chi á từ đó lướt nhẹ cái biểu tượng giờ xún thanh đó nó sẽ hiện ra ngay :d

Chỉnh sửa cuối: