• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V42 (Core 21501) - HTC ARTEMIS & LOVE

vungocminh1981

các bác cho e hỏi có cách nào tắt cái thông báo ko conect được với gprs ko.em dùng pm dự báo thời tiết và RSS nên ko update là cứ hiện cái thông báo đấy lên. thanks

hackbabe

mấy ngày rồi canh RS để down free nhưng không được, bác nào up giúp lên MF với
thanks

dungnv2005

Chào các Bác!
không biết cả nhà mình dùng bản V42 này có gặp như em kô?
1. khi ấn phím Dial sẽ hiển thị lên 1 loạt các số được lưu trong SIM, nhưng khi ẩn Key Pad và di chuyển thì bị nhòe hết, muốn rõ thì phải di đi di lại... hihi
2. Em đang dùng bản 6.1 và dùng PIMBackup lại, nhưng khi chuyển sang Rom này không sao có Restore lại được vì không tích hợp phần mềm này,.. mà bản PIMBackup 2.8 thì không chạy được trên 6.5 thì phải...
Em không muốn dùng Sync qua Outlook vì sơ ý cái là bị 1 nhân đôi trong danh ba như chơi....

Có lẻ phải quay về 6.1 V37 như cả nhà bình phẩm
Mong các bác chỉ giúp nhé!
Tks!

thienvc

Chào các Bác!
không biết cả nhà mình dùng bản V42 này có gặp như em kô?
1. khi ấn phím Dial sẽ hiển thị lên 1 loạt các số được lưu trong SIM, nhưng khi ẩn Key Pad và di chuyển thì bị nhòe hết, muốn rõ thì phải di đi di lại... hihi
2. Em đang dùng bản 6.1 và dùng PIMBackup lại, nhưng khi chuyển sang Rom này không sao có Restore lại được vì không tích hợp phần mềm này,.. mà bản PIMBackup 2.8 thì không chạy được trên 6.5 thì phải...
Em không muốn dùng Sync qua Outlook vì sơ ý cái là bị 1 nhân đôi trong danh ba như chơi....

Có lẻ phải quay về 6.1 V37 như cả nhà bình phẩm
Mong các bác chỉ giúp nhé!
Tks!

1. Tui cũng bị i xì như bạn vậy. List số vừa gọi bị nhòe hết khi scroll.
2. Bạn nên xài spb backup để nó tự tạo thành file restore tự bung mà không cần tới phần mềm khi muốn restore.

Tmolile

Tôi cũng bị như bạn còn thêm cái GPS cứ mấy phút lại tắt màn hình nữa nên đành chia tay em này mặc dù rất thích cái biểu tượng pin và bluetooth. Quay lại V37 cũng bị GPS tắt màn hình nên chắc quay lại V36F trong lúc chờ bản mới vậy!

dungnv2005

Nan giải quá nhỉ....
sao VietMap kô có giải pháp nào để dùng online 100% khi chủ nhân của nó đang phải cầm lái nhỉ....
................
Tôi đang dùng bản V37, tôi muốn ẩn Show SIM contact nên đã cài thêm Advanced Config.... nhưng đã để thông số đó sang No nhưng khi Done rồi, Reset rồi vẫn cứ trơ trơ lại thông số là Yes...
không hiểu anh em có bị mắc phải thế kô?
Tks, xin được chia sẻ!