• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World Cup 2010

songtoan93

Mới đọc báo echipM hồi sáng, thấy ứng dụng này khá hay nên post lên chia sẻ cùng anh em.

Ứng dụng cung cấp cho chúng ta các thông tin về World Cup như: Lịch thi đấu, Tin tức, Đội bóng, Bảng đấu,...

Đây là một ứng dụng thuần việt, khả năng cập nhật thông tin trực tuyến nhanh chóng, đây chắc chắn sẽ là 1 ứng dụng không thể thiếu cho chiếc phone của các bạn trong mùa World Cup này.

Posted via 6120c

toan_829

thông tin Rooney sai,a cao k đến 1m85.Cứ nhìn đứng cạnh Rio 1m9 thì rõ=> pm vẫn còn phải cải thiện nhiều rồi

nam_luna

Phần mềm hây đấy cố gắng phát huy nhé !

Lần sau không post bài như thế này nữa bạn nhé!

Last edited by a moderator:

narus

Phải nói thật là pm này chạy chậm quá, giao diện tối tăm nữa. Và chưa hẳn design cho màn hình ngang, mặc dù còn thừa thãi nhiều khoảng trống nhưng vẫn bị viết tắt

trantien206

Nghe các bạn nói vậy nản quá chả cài làm gì cả có lẽ cần hoàn thiện thêm !

NokuaN70

Well-Known Member
Soft này cài online cho con P1 thì nó báo là Không thể đọc được file Jar. Chẳng hiểu nguyên nhân tại sao?