• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World of Rabbit 1.20(0) Signed - Sis Game kinh dị :D

Jay_Chou

Active Member
Trong nhiều thế kỷ, khu vực được cai trị bởi các robot, nhưng cuộc sống sâu dưới lòng đất trong thế giới của thỏ! Bắt tay vào một nhiệm vụ mà sẽ đưa bạn qua nhiều thế giới thần bí. Chơi game và trở thành một phần của cuộc cách mạng trong con thỏ trái đất.

Lằng nhằng lời giới thiệu tên quá mượn lời của anh Bom tí nhé ;;) tiện thể em mượn luôn tên topic nhé ;;)

đồ hoạ game là sis nên miễn chê nha
nói thật là chơi ggame cứ ghê ghê , nhạc cứ rợn rợn
nên mình chơi đc 2 bàn là del
bàn thứ nhất thì bạn ăn những củ cà rốt , bàn thứ 2 là phải chiến đấu với những con bọ , các bạn nghiên cứu tiếp nha :))

Thêm vài cái hình cho đẹp >:)

Bản update này có tiếng việt nhé, và vài tiếng nước ngoài nữa ;;);;)

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?57j9fjyw5yfwvtn"]http://www.mediafire.com/?57j9fjyw5yfwvtn[/URL]

langtu069

A ơi, cái này bác Bomlx share r` a ạ :D Thks for share nhé :D Game này chơi hay lắm :))
P/s: Tem r` nhé >:)

Jay_Chou

Active Member
A ơi, cái này bác Bomlx share r` a ạ :D Thks for share nhé :D Game này chơi hay lắm :))
P/s: Tem r` nhé >:)

bản của anh Bom là v1.0.0. bản của anh là v1.2.0. bản update có thêm tiếng việt.

votu04

có tiếng việt la điều tuyệt vời nhất roài chẳng cần ji cả :))

wangsang1104

bàn 2 chơi thế nào vậy ?? tiêu diệt bọ = cách nào thế ?

thế này nhé bạn tiêu diện bọ bằng cách ấn giữ nút đỏ lâu lâu 1 tí thế là bọ sẽ k còn trên màn hình nữa :D, đùa chút thôi chứ mình k chơi game này nên k biết thấy cũng hơi ớn ớn

extinctzoo

em đã phá đảo rùi :D:D:D, màn 1 nhấn nút lên xuống để né hoăc ăn carot, nhấn trên đầu để nhảy
màn 2 thik kick vào đám nhện cho súng nã chít hit :))(góc trái bên dưới có hiển thị đạn,có 3 loại súng thường, pháo zà mìn băng)
màn 3 thik chơi xếp hình, ai cũng bik :-?
Mỗi World có 2 phần, mõi phần 3 màn, gồm Orange World, Green World,Pink World, Purple World, Red World
(mý pác PDA nhà ta chưa bao giờ đọc help à?:)) )

Chỉnh sửa cuối: