• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World Penalties 2010 (by GLU) - JAVA

natan

The hopes of a nation rest on your shoulders! Participate in the biggest event in the world and see how you would do faced with the dreaded penalty shoot out! Choose from 32 international teams and lead your squad to the final by playing alternatively between the striker and goal keeper. Set the direction, the power and even the curve of your ball then try your best to put it in the back of the net. With thrilling action and dramatic endings, this is THE game football fans have been waiting for

•360×640_S60v5 —> Nokia 5230, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia N97, Nokia N97 mini, Nokia X6, Sony Ericsson Satio

DOWLOAD
http://www.mediafire.com/?3kmrndgz5jm
Thấy hay thì đừng quên nhấn thank nhe:D

Chỉnh sửa cuối:

Lan_Truong

cho tí hìng anh và hướng dẫn cách chơi đi bạn.
điệu này là chưa test rồi phải ko.....

natan

He mình tét rùi nhưng bây giờ đang bận làm việc để ngày mai mình bổ sung thêm hình cho

natan

Game nay chơi bằng phím điều hướng của game lun đó nha,game chơi hay lém các bạn tự kiểm nghiệm thêm nha

natan

Cài xong các pác vào quản lý ứng dụng tắt bàn phím ảo đi và vào chơi game sẽ thấy được bất ngờ thú vị lém,vì bây jờ mình online bằng đt nên kô úp được thêm ảnh.

sirate

dạo này toàn post bài không chất lượng ... toàn copy và paste ... mod ko làm việc hả ta :) nếu bài vậy thì cho vô cập nhật thì hơn ~.~

anhtang

Nó hiện ra bang thông báo này mải k vào dc gem bac chủ top ui(tieng anh em kem lam xin chi giao).Screen mode not supprted.go back to the previous mode continue

natan

Nó hiện ra bang thông báo này mải k vào dc gem bac chủ top ui(tieng anh em kem lam xin chi giao).Screen mode not supprted.go back to the previous mode continue

Để điện thoại ở màn hình đứng nha bạn

anhtang

Để điện thoại ở màn hình đứng nha bạn

Mặc dù đã để ở chế độ màn hình đứng & ngang nhưng vẩn k ok,nhìn thì kết thật nhưng đành bó tay chắc remo mất.

natan

Mặc dù đã để ở chế độ màn hình đứng & ngang nhưng vẩn k ok,nhìn thì kết thật nhưng đành bó tay chắc remo mất.

Sao kỳ vậy mình test rất ok trên 5k8 mà,bạn thử remo rùi cài lại xem

anhtang

Minh cài trên n97mini.để mình làm theo như bạn hướng dẩn xem sao