• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World Snooker Championship 2009

your_rules

World Snooker Championship 2009

http://www.mediafire.com/download.php?qnzzttfmjnd

Mình đã test thử trên N5800, có thể dùng bàn phím ảo hoặc không dùng cũng được vì có hỗ trợ cảm ứng
chúc vui nha:D;;)

Chỉnh sửa cuối:

hakone790

Mình cài dc rồi nhưng sao k có tiếng mặc dù đã bật tiếng,với làm cách nào dể bỏ bàn phím ảo để choi full màn hình luôn vậy bạn

TruongHan

Super V.I.P
Mình cài dc rồi nhưng sao k có tiếng mặc dù đã bật tiếng,với làm cách nào dể bỏ bàn phím ảo để choi full màn hình luôn vậy bạn

Cài đặt->Quản lý ứng dụng->các ứng dụng đã cài->World Snooker->lựa chọn->cài đặt nhóm ứng dụng rồi tắt bàn phím ảo

Steavankas

Chơi hay quá!!! Thanks pác!

Nhấn nút Thanks đc rồi bạn

Last edited by a moderator:

miitmos

Làm ơn cho lại link để download đi nào. Vào bao nhiêu lần rồi mà chưa được chơi. Chán quá trời ơi :((

TruongHan

Super V.I.P
Làm ơn cho lại link để download đi nào. Vào bao nhiêu lần rồi mà chưa được chơi. Chán quá trời ơi :((

Không biết đường truyền của bạn như thế nào,link của mình up vẫn down ầm ầm ở 3 nơi khác nhau :-/

your_rules

Mình đã sửa link lại rùi đó, các bạn down thử nhé, còn việc nhiều bạn down k được vì chắc mọi người cũng biết mediafire hạn chế IP của VN mừ, mình thấy down trước 21h là ok nhất

trovexayda

Cài đặt->Quản lý ứng dụng->các ứng dụng đã cài->World Snooker->lựa chọn->cài đặt nhóm ứng dụng rồi tắt bàn phím ảo

Đã làm như bạn nói nhưng sao vẫn không tắt được bàn phím ảo và bật sound lên nhỉ?

your_rules

Khi vào game thì game sẽ hỏi bạn "enable sound", bạn chọn phím on thì mới có sound được
Còn bàn phím ảo,nếu chỉnh chế độ ngôn ngử là English thì bạn chọn setting-App mgr-installed app-WSC2009 3D(world snooker)-on screen keyboard-off
Vậy là đã tắt bàn phím ảo được rùi đó

trovexayda

Còn bàn phím ảo,nếu chỉnh chế độ ngôn ngử là English thì bạn chọn setting-App mgr-installed app-WSC2009 3D(world snooker)-on screen keyboard-off
Vậy là đã tắt bàn phím ảo được rùi đó

Đã làm như bạn nói nhưng không có lựa chọn nào để tắt bàn phím ảo như một số game khác (có mỗi phần mặc định thôi). Mong được giúp đỡ thêm vì game này khá hay

m0nk3y86

Đã làm như bạn nói nhưng không có lựa chọn nào để tắt bàn phím ảo như một số game khác (có mỗi phần mặc định thôi). Mong được giúp đỡ thêm vì game này khá hay
Mình đã test, game Java này có hỗ trợ cảm ứng. Nhưng có 1 điều đáng tiếc là nó đc MOD để bàn fím ảo định hướng, ko tắt đc. Mún chơi thì fải chấp nhận thôi. Nếu ko, bạn down Gabor Fetter MicroPool mà chơi, bản full đó :D