• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 INTERFACE ( app giả lập WP7 chất lượng cao cho V5)

ace_hp7

Active Member
thấy Nhaylau321 hỏi về cái video WP7 ,mình đã tìm đc nó ,app rất hay ,chạy ẩn tầm khoảng 10M ,đem đến cho v5 giao diện lumia , nc là rất đáng để trải nghiệm ,mặc dù nó cũng là 1 dạng Flash
các bạn down file về rồi bấm vào nhé ,k cần cài đặt j cả ,mình cũng k rõ ntn nữa ,mặc dù ghi là file sis ,app vẫn chạy song song với theme của bạn ,bấm vào các hub sẽ dẫn đến các ứng dụng trên máy
chúc các bạn vui vẻ
[video=youtube_share;p_2J8kH1rQ8]http://youtu.be/p_2J8kH1rQ8[/video]
app trên máy mình

mình sửa lại link nhé ,có thể do MF lỗi ,tks các bạn nhiều
http://www.mediafire.com/?6xk31fnfiwb5fkm

Chỉnh sửa cuối:

huankb

Phần mềm giả lập rất hay, giao diện đẹp, hiệu ứng đẹp và ít tốn ram hơn so với các trình giả lập khác

ace_hp7

Active Member
Sao mình bấm vào nó ko có động tĩnh gì hết vậy ta?
bạn bấm vào file sis nó mở ra giao diện như duyệt web ấy ,xong chạy thôi ,mình test kỹ rồi mới post ,clip là để mọi ng theo dõi cho dễ

blackpetal

Mình chọt vào nó từ nãy giờ mà ko thấy hiên lên gì hết nè ace,mở bằng x-plore thì nó chớp cái rồi thôi,mở bằng quản lí tập tin thì nó báo là ko thể mở tập tin.ko biết có bị xung đột gì ko hay là do cfw nữa.~X(

boy_online01

Mình chọt vào nó từ nãy giờ mà ko thấy hiên lên gì hết nè ace,mở bằng x-plore thì nó chớp cái rồi thôi,mở bằng quản lí tập tin thì nó báo là ko thể mở tập tin.ko biết có bị xung đột gì ko hay là do cfw nữa.~X(

Giống em. Hay tại file anh ace up hỏng :|

ace_hp7

Active Member
a up lại link rồi đấy ,chắc do MF ,cũng thấy lạ là file 3M up vèo 1 phát ,tưởng hnay mưa gió FPT tăng tốc độ =))

YinYang

Active Member
a up lại link rồi đấy ,chắc do MF ,cũng thấy lạ là file 3M up vèo 1 phát ,tưởng hnay mưa gió FPT tăng tốc độ =))

Mạng nhà a sida nên mới thể thôi
. Cứ đổ tại trời mưa gió

hdgv

giải nén bằng windows rồi bỏ vô điện thoại mới chạy được. Bị như vậy mấy lần rồi.

blackpetal

Hix hà,lần này down về cũng như lần trước,cỡ file cũng là 3,470KB,chọt vào nó cũng chớp cái là thôi,tức mún ọc máu,tức mà chọt chọt chọt liên tục,chọt mạnh ơi là mạnh,định chọt cái thật mạnh cho nó lủng cái màn hình ra lun mà nghĩ lại thôi mắc công nó lủng thật:)).
Mình nghĩ chắc là do cfw của mình ko dùng được rồi vì nếu nó giống dạng file flash như ace nói ở #1.
Chia tay cái ứng dụng này luôn.:ar!

giải nén bằng windows rồi bỏ vô điện thoại mới chạy được. Bị như vậy mấy lần rồi.

Nói chiện y như ra lệnh ấy nhỉ.
Dạ thưa e down bằng máy tính và e giải nén bằng máy tính (e ko quen dùng đt để down hay giải nén) rồi e cho vào cái cục gạch của e.e chọt gần rớt cái móng tay của e mà nó cứ trơ trơ ra trêu tức e đấy a ui.

hdgv

mình dùng dt giải nén nó báo file corupt, giải nén bằng máy tính rồi đưa vào chạy ok. Không đc sắc nét lắm. Vẫn thích SBP nhất.

boy_online01

Em dùng đc rồi nhé. Confirm :D
Font chữ và hình ảnh ko nét lắm. Ko biết WP7 nó có hiệu ứng ntn ko nhỉ?

ace_hp7

Active Member
Em dùng đc rồi nhé. Confirm :D
Font chữ và hình ảnh ko nét lắm. Ko biết WP7 nó có hiệu ứng ntn ko nhỉ?
bản này hơn mấy bản cũ cái hiệu ứng với mấy cái menu bên trong ,hiệu ứng hình như nó cũng bay bay như thế thì phải ,nhưng mà giao diện Metro của WP7 chỉ đẹp thôi ,chứ dùng k quen thấy làm sao ấy

bin_hansome

dật tung chảo vừa test .:)):)) phải giải nén bằng pc ms cài vào đt được;;) mà tốt nhâtf không cài chán òm

nhaylau321

CÁi này là dạng đuôi .swf giống như game thì phải vì xem video thấy vay, mà khi down về đuôi sis mấy ngộ ấy :))

Chỉnh sửa cuối:

olal

Cho mình hỏi sao chỉ bấm mũi tên và hub thì chuyển giao diện được mà bấm các mục tiếp theo để vào ứng dụng tương ứng nó lại trơ trơ ra,Hay là Nokia xm 5800 ko hổ trợ chạy cái này hã bạn?...hic!~X(

YinYang

Active Member
Cho mình hỏi sao chỉ bấm mũi tên và hub thì chuyển giao diện được mà bấm các mục tiếp theo để vào ứng dụng tương ứng nó lại trơ trơ ra,Hay là Nokia xm 5800 ko hổ trợ chạy cái này hã bạn?...hic!~X(

trong video người ta dùng 5800 đấy bạn :p

olal

;;)Được rồi!hóa ra phải ok câu hỏi khi khởi động đấu tiên ...vọc cho vui thôi!Thanks chủ topic1

rastar

Banned
Nhìn video thấy hết hồn nhưng sau khi nghe CM của ae xong thì hok mún down thiệt :D